Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania tunahitaji mabadiliko!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshiiri, Sep 26, 2011.

  1. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa muda mrefu nimeangalia kusikiliza na kushiriki mijadala anuai ya kuhusu mustakhabali wa nchi yetu and kugundua kuwa kuna unafiki na uhafidhina mkubwa katika maslahi ya nchi. Kimtazamo hadi sasa nafikiri hatuhitaji mabadiliko ya siasa ya nch bali inahitajika sisi wenyewe kila mmoja kubadilika kwanza binafsi then tutaweza kubalisha mtazamo na siasa ya nchi. Kwa mtindo huu wa sasa wa majukwaa kamwe hatutafika. Ni mtazamo wangu. Ninependa pia kupata mitazamo ya wanajamvi. Respect all!
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Silence means we are not ready for real change but radical change that is not sustainable
     
Loading...