Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ranked highly as tourist destination in Africa

Discussion in 'International Forum' started by eliakeem, Jan 9, 2012.

  1. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    PHP:
    The New York Times said in its January 6 edition that Tanzania emerged number seven out of the 45 selected places to go in 2012.
    Inafurahisha kusikia masikioni!....:A S embarassed:
    Lakini....!
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mgema akisifiwa, tembo ataliweka maji. Bodi ya Utalii iboreshe viwango na kuongeza vivutio vingine kama utamaduni n.k.!
     
  4. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ni ya saba kati ya maeneo maarufu duniani kwa vivutio vya utalii kwa mwaka 2012.
    Inaelekea imetangazwa vyema ama miundo mbinu ya utalii imeimarishwa..... hongera TTB......
    Penye kupongeza lazima tufanye hivyo..... na penye kukosoa pia tuwe wawazi .......

     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,114
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    wanya,ma wanauzwa ili watalii awasije
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Duh mkuu ni kweli sasa hivi Tanzania imepiga hatua kubwa katika sekta ya utalii lakini bado ipo kazi kubwa mbele yetu hasa eneo la utangazaji vivutio.
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mungu saidia matokeo ya hili likaweze kuonekana katika maisha ya mtanzania practically, kwa kumboleshea huduma muhim
     
  8. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mkuu umefikiria suala la msingi sana..... Ongezeko la watalii nchini lionekane kwenda sambamba na ukuaji wa uchumi na maisha bora kwa kila Mtanzania...... Ikiwa hivyo itakuwa saaafi...
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,311
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hata kama ingekuwa ya kwanza kabisa kama haitukomboi toka huku umaskinini haina maana sana.
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli, the problem is how do we take it from here. Wakati wengine tunaona kama hii ni opoportunity kwa maendeleo ya nchi, kuna ambao wameshaanza kupiga hesabu kuwa hiyo ni nafasi ya kujitajirisha binafsi
     
  11. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wow I thought so, Tanzania is beautiful,
     
  12. Deshbhakt

    Deshbhakt Senior Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Indeed a proud achievement for Tanzania but sadly, when Tanzanian's visit the parks, the rates at the hotels are pegged at dollars and that too some rather strange exchange rate..
     
  13. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Smatta umesikia hiyo.? Sishangai kwa mali zote tulizo nazo!
     
  14. A

    Alpha JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Exactly. TTB and the Government needs to build on this and not stay sleeping like they did with the Natural Seven Wonders competition.

    By the way here is a link to the original article and the part about TZ:

    7. Tanzania
    Coming into its own as an upscale safari destination.
    For the last several years the number of tourists going to Tanzania has been edging up, according to East African travel specialists like Hippo Creek Safaris and Abercrombie & Kent. But it wasn't until several violent attacks on visitors to neighboring Kenya that the numbers really took off, as Tanzania started to absorb skittish Kenya-bound safari seekers.Not that Tanzania is coasting along solely on Kenya's troubles; it's always had Mount Kilimanjaro, after all. And now other attractions are being discovered, too - places like Gibb's Farm, a small lodge from which guests can hike to the Ngorongoro Crater area, a prime destination for big game viewing. In addition, the opening of exclusive safari reserves like the Singita Grumeti and the upscale camps managed by Nomad Tanzania and Chem Chem are evidence that the country's tourist infrastructure is becoming more sophisticated, perhaps even catching up to Kenya's. GISELA WILLIAMS

    The 45 Places to Go in 2012 - NYTimes.com
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Tz twatakiwa kuwa wa kwanza ktk mambo mengi tuu ukianza na uchumi ukizingatia wese tunalo,gold,uranium,tznite,coal chuma wee acha tuu.
    Ayo mambo ya utalii yangekuwa ya kujazia jazia tuu ila imekuwa kinyume sasa
     
  16. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Teh, teh teh....... we automatically landed in a group of seven wonders.
     
  17. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Amani na utulivu.....Ndiyo kilichoipaisha Tanzania hapo ilipo......Maana katika eneo lote la Afrika Mashariki, nchi yetu tu ndiyo ambayo haina vurugu za kutisha........
     
  18. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tuache kuassess vitu nusunusu, badala ya kujisifu kwa kuwa destination ya watalii tuangalie kiuchumi jumla tuko wapi? Mtu hawezi kuniconvince kuwa kuna kazi inafanyika wakati nchi masikini asilia kama kenya imetuzidi! Ntaanza kuona kama kuna kazi inafanywa ntakapoona sie tumefikia uwezo wa kufanya projects kubwa za maendeleo kama miundo mbinu, ulinzi na huduma za jamii zitakazopelekea sie kuwa nchi iliyoendelea zaidi ktk Afrika ya maziwa makuu.
     
  19. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Cha msingi ni kuangalia jinsi ya kutumia mapato yatokanayo na utalii kwenye kuboresha huduma za jamii.....
    Lakini chakufurahisha na kutia moyo ni kwamba tayari tuna uhakika wa kuongezeka kwa pato litokanalo na utalii...
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    utalii pekee unaweza kuendesha uchumi ukitumika vizuri...tujifunze kama phillipines na Hawaii
     
Loading...