Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Prisons wapata ajali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, Oct 25, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Unconfirmed report
    BREAKING NEWS:
    TIMU YA SOKA YA MAAFANDE YA TANZANIA PRISON IMEPATA AJALI USIKU HUU WA LEO KATIKA KIJIJI CHA HALE ILIPOKUWA IKIELEKEA TANGA KWA AJILI YA MECHI NA Mgambo JKT. MAJERUHI AKIWEMO KHALID FUPI WAMEKIMBIZWA HOSPITAL
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ....nawapa pole na kuwatakia wapone haraka wote waliopata majeraha.
     
Loading...