Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania One Theatre.....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Msanii, Sep 20, 2010.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,213
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Bhandugu imekuwaje tena hawa magangwe wa sanaa za mipasho ya siasa hatuwasikii kama zamani kwenye kampeni za CCM?

    Au wameamua kutoa pande kwa bongo fleva wajirambe na fiesta ya kuwanadi wanaccm?

    Komba anagombea kama sikosei. Ila kwa mtazamo wangu naona TOT haina tofauti na matokeo ya namna Hitler alivyoitumia sanaa kwa propaganda ili kuingia kwenye mioyo ya wajerumani.

    Kuna mwenye data za hawa WAFULIA watarajiwa? zimwage hapa
     
Loading...