Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANZANIA NI NCHI PEKEE HIYO NA RAIS/kiongozi kikwete katuchoka katelekeza nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmzalendo, Mar 10, 2011.

  1. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya uchunguzi nilifanya kwa muda mrefu
    nimegundua tanzania ni nchi pekee ambayo haina raisi/kiongozi
    mawaziri wamekuwa wanazozana kama watoto wanaofuatana katika
    familia
    jk sasa anakura pension yake anampango na nchi tena na waziri
    wetu mkuu ndiyo msaani kuliku wakina masanja mkandamizaji kwa mfano leo
    anakwenda ngara na kujifanya anashanga'a umesikini walio nao huko ngara
    kuna nafuu gani kwenye jimbo lake huko sumba wanga au anatufanya sisi wajinga
    miaka mitano hii itakuwa ya malumbana maana kila mtu anajianda kwenda ikulu
    kutumbua mabaki ya jk na rafiki zake watakao kuwa wanatoka
    jk umetumaliza kama Gobashov
    wa russia

    source www.lifeofmshaba.com
     
  2. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo umenena. Rais tayari ameshastaafu na anakula pensheni tu kwa sasa.
     
Loading...