Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania National Basketball, Special Thread!

Discussion in 'Sports' started by Duduwasha, Dec 26, 2011.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Basket ya Tanzania katika kupata akili fresh Nilipokuwa mdogo Enzi hizo Upanga kulikuwa na Mtu mmoja aliyenifnya niweze kuupenda hu mchezo na huyo sio Mwingine Ni Mr Hunta(R.IP)

    huyu alikuwa jirani yetu na kwa kumfahamu zaidi alikuwa mtu mpole na rafiki wa kila lika hata sie watoto alitupenda Upanga yeye alikuwa anaishi na Bibi yake ambaye alikuwa anatuuzia sie Ubuyu wa Unga maembe , mabungo karanga n.k tena kwa sent tano hadi ishirini miaka ikienda bei inakuja juu hadi mwisho ilikuwa Shilingi.

    Kwa upendo tulianza kushangaa kutopatikana mida ya Jioni huku akiwepo kunakuwa na marafiki wengine wakubwa kuja kufuatilia kumbe alikuwa ni Mcheza kikapu hodari, tena mwenye Shabaha pindi hizo sie ndio tulikuwatunaita(Tukimaanisha Good Shooter) basi akiwa anachezea timu yake ya Shule Ya Kinondoni uwanja wa Zanaki ulikuwa unajaa Sana kumtizama Hanta akiwa amefunga usongo kichwani na mkononi Bonge la Blazamen. Mtaani kila mtu akawa anapenda huo mchezo awe kama Hanta..

    Ukienda Mitaa ya Gymkhana Utakuta Uwanja wa Basketball Mzuri Kulikuwa na Timu ya Pazi Pale Utawakuta makocha kina Seleh Zonga na Abdallah Wakicheza na Kufundisha.

    Timu Kongwe ya Pazi iliyotamba miaka mingi na kuja kumaliza utawala wake miaka ya 1990 na 2000 hadi mwaka 2011 haijaweza Kutwaa kikombe kikubwa..Kazeni Buti Na hiyo ni baada ya Basketball ya Africa Kuja juu so Wachezaji wake wengi walianza kukimbia kutafuta maslai nje tena kikubwa ni baada ya Mfadhili wake Mkuu Bwana Malai kuyumba kiuchumi kashfa za hapa na Pale Pole zake sana Mzee Malai Tunakuombea Mambo yanyooke tena tupate Burudani..

    Nikiwakumbuka kina Tambwe Jibaba lenye Nguvu (Zaire) alipoteza uhai wake huko South Africa R.I.P.)
    Edson mkali wa Kudunda na Kupenetrate popote pale Ulitisha Mkuu.. Dorii(Nima?)hakusahau. japo na wewe huwezi msahau, Papii, Jenga, Atiki, Paul(Mzungu Point 5) Fanaka Tulla(Aluta)...... Tatizo lako pindi zile ulikuwa Blazamen sana na Asingekubania Mbamba(R.I.P) Ungekuwa Juu sana uliacha Historia kupigwa Life Ban la kucheza Basketball ndani na Nje Si Mchezo

    Timu ya Vijana City Bulls Nayo haikuwa Nyuma Kutoa Wachezaji wakali na waliotamba Muda Mrefu na wa Muda Mfupi Historia zao Nitazifuatilia na kuziweka humu kwa Sasa natoa nazozijua tu Hawa kina Jakson kalikumtima wanazijua haswa sipo nao kwani ni wa zamani sana nadhani wakipita humu wataweka sawa historia au Manase ... ...Nakumbuka tu Wachezaji wa miaka ya 1990 kuja juu Oba ukiacha kaka zake Ionnocent nae ukiacha kaka zake Mkali Deo.( Huyu alikuwa Ni Noma Kacheza na Hanta) wengine nawakumbuka kwa Sura tu Kina Roti Cheyo mpaka sasa anapiga msuli Vijana Ramadhani Abdallah (Dullah Mpemba) Alikuwa Mvp mala kadhaa hadi kuwa Mchezaji bora wa mwaka Tanzania Congrats, Ally Mnyamani Kwa Sasa Kahamia Moja kwa Moja Savio(Zamani Don Bosco) na bado anacheza lol Yasin (Jump Around) hehe alikuwa na Manjonjo akishafunga ana jump around Raha tupu, Bahati Mgunda Mzee wa Tatu Kocha hadi Sasa wa National Team na Vijana City Bulls Pia ni Teacher Shule ya IST Hongera Mkuu Muddy Mbwana(kakimbilia Chang'ombe.Rahim Kipingu, Paul(Kubwaa) na wengine wengi duh kuwamaliza ni issue

    Don Bosco Kituo cha Watoto wa Wahindi wa Goa Kimechangia Sana kukuza Basketball Tanzania kilifanikiwa kutengeneza timu ya Watoto hadi ikaja kuwa makini na hatari kuzalisha wachezaji wakali sana Dorii Nima (Utege) ...Peter Bategeki huyu ni Balaa Ufungaji nadhani kila ligi alizoshiriki hadi mwisho alikuwa anaongoza lol Mukolo Ngoi (Huyu alikuwa mkali wa Block na kudank Shooting na Three point no no no! Jije Good Job Kijana Matunda Mazuri ya Don Bosco, Tozzi Ismail Ghulamalikuwa nafurahisha kwa Dank zake ambazo akiwa peke yake

    Timu za Jeshi Nazipa Pongezi Kubwa Sana Kwani Wamejitutumua kutoka Mbali hadi kuja kushika Hatamukwani Miaka ya Nyuma waliipa nafasi Michezo ila wachezaji walikuwa wanawaangusha sio hawakuweza ila mchezo huu ukijifunzia ukubwani unahitaji time kuwa mkali Game walizokuwa wakicheza zilikuwa nzuri tatizo lao lilikuwa kwenye Score wakawa wanabaki down sana makocha walipoumia wakakaa chini na kutafuta mbinu wakafaulu japo walianza na mbinu chafu za kuumiza wachazaji wapinzani faul za wazi wazi Japo hiki kama bado Mnacho punguzeni Nguvu Wazee mnamaliza wachezaji

    DSM outsider hii timu ndio iliyomtoa Hasheem Thabeet baada ya wachezaji wengi wa Makongo kuwa wanacheza sana na hawa Watu wa Maeneo ya udsm Claudio naye kachezea sana hapo
     
  2. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    First left Patric Nyembela Jenga,Mathias (BLue Jacket), Rahim na Wengine siwakumbuki ila wa Second las Rahim Kipingu Mwisho ni Evarist Mapunda
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe pat nyembera ni mcheza kikapu.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duduwasha vipi huyu dogo anaweza kweli au bado anahitaji nguvu za ziada

    [​IMG]
     
  5. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    aah Sana tu Alikuwa Mchezaji Maarufu Sana



    Nitakujazia Picha zao Uwaone Walipokuwa Marekani japo walichapwa karibu mechi zote na Timu za Kule Walipoenda kufanya Ziara Kwa Hisani ya Mlezi wa Timu Bwana Malai (R.I.P)
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pamoja sana mkuu
     
  7. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 15"] [/TD]
    [TD="class: bodytext"] [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd, width: 90"]Jina: Patrick Nyembera
    Miaka:
    Urefu: 5'8"
    Jezi No: 6
    RBA: 7
    Nafasi: Point guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd, width: 90"]Jina: Abdul Daudi
    Miaka:
    Urefu: 6'1"
    Jezi No: 8
    RBA: 6
    Nafasi: Power Foward
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"] Jina: Abdul Mgiriki
    Miaka:
    Urefu: 5'11"
    Jezi No: 13
    RBA: 1
    Nafasi: Point Shooting

    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG]
    [/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Ally Hamid
    Miaka:
    Urefu: 5'10"
    Jezi No: 4
    RBA: 2
    Nafasi: Shooting Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBdRed, width: 90"]Jina: Karim Mayuwe
    Miaka:
    Urefu: 5'11"
    Jezi No: 10
    RBA: 1
    Nafasi: Shooting Foward
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Gwakisa Mwasakenyi
    Miaka:
    Urefu: 6
    Jezi No: 12
    RBA: 3
    Nafasi: Power Foward
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBdRed, width: 90"]Jina:Constantine Kinyongo
    Miaka:
    Urefu: 6'
    Jezi No: 11
    RBA: 7
    Nafasi: Power Foward
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Harmony Muganyizi
    Miaka:
    Urefu: 5'9"
    Jezi No: 15
    RBA: 2
    Nafasi: Shooting Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBdRed, width: 90"]Jina: Majaliwa Mtemele
    Miaka:
    Urefu: 5'5"
    Jezi No: 4
    RBA: 1
    Nafasi: Point Guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Dismas Charles
    Miaka:
    Urefu: 5'8"
    Jezi No: 8
    RBA: 1
    Nafasi: Shooting Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBdRed, width: 90"] Jina: Faidhu Ngelka
    Miaka:
    Urefu: 6'2"
    Jezi No: 4
    RBA: 5
    Nafasi: Shooting Guard

    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Idd Othman
    Miaka:
    Urefu: 6'2"
    Jezi No: 11
    RBA: 1
    Nafasi: Post Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Pazi Team [​IMG]
     
  8. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 12"][/TD]
    [TD="class: header"][​IMG] Vijana City Bulls
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 15"] [/TD]
    [TD="class: bodytext"] [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"] Jina: Manase Zabron
    Miaka:
    Urefu: 5'11"


    Nafasi: Coach

    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Bahati Mgunda
    Miaka:
    Urefu: 5'10"


    Nafasi: Asst. Coach
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Abdul Ramadhan
    Miaka:
    Urefu: 6'1"
    Jezi No: 9
    RBA: 7
    Nafasi: Shooting Foward
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Lusajo Lazanes
    Miaka:
    Urefu: 6'4"
    Jezi No: 13
    Nafasi: Center
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Mohammed Ally
    Miaka:
    Urefu: 6'3"
    Jezi No: 10
    RBA: 6
    Nafasi: Small Foward
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Obote Mwambogo
    Miaka:
    Urefu: 6'4"
    Jezi No: 14
    RBA: 9
    Nafasi: Center
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Emmaneul Mwikalo
    Miaka:
    Urefu: 6'2"
    Jezi No: 5
    RBA: 2
    Nafasi: Shooting Guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Cosmas Alloyce
    Miaka:
    Urefu: 5'11"
    Jezi No: 11
    RBA: 5
    Nafasi: Point Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Idd Mohammed
    Miaka:
    Urefu: 6'1"
    Jezi No: 13
    RBA: 6
    NAfasi: Forward
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Jacob Marenga
    Miaka:
    Urefu: 5'10"
    Jezi No: 4
    RBA: 4
    Nafasi: Point Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Jamal Shebe
    Miaka:
    Urefu: 6'6"
    Jezi No: 11
    RBA: 1
    Nafasi: Forward Small
    [/TD]
    [TD="class: bodytextBd, width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: John Mcharo
    Miaka:
    Urefu: 6'
    Jezi No: 6
    RBA: 3
    Nafasi: Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Daniel Muya
    Miaka:
    Urefu: 6'5"
    Jezi No: 12
    RBA: 1
    Nafasi: Center
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Shisarya Mwiki
    Miaka:
    Urefu: 6'1"
    Jezi No: 8
    RBA: 7
    Nafasi: Shooting Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Salum Rajab
    Miaka:
    Urefu: 6'2"
    Jezi No: 7
    RBA: 2
    Nafasi: Guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Tumaini Mazigo
    Miaka:
    Urefu: 5'11"
    Jezi No: 15
    RBA: 4
    Nafasi: Shooting Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Hagai Zablon
    Miaka:
    Urefu: 5'10"
    Jezi No: 15
    RBA: 7
    Nafasi: Small foward
    [/TD]
    [TD="width: 90"] [/TD]
    [TD] [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  9. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    SAVIO[​IMG] [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 15"] [/TD]
    [TD="class: bodytext"] [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Evarist Mapunda
    Miaka:
    Urefu: 5'6"


    Nafasi: Asst. Coach
    [/TD]
    [TD="width: 90"] [/TD]
    [TD="class: bodytextBd"] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"] Jina: Yusuph Abdul
    Miaka:
    Urefu: 6.0'
    Jezi No: 4
    RBA: 3
    Nafasi: Point Guard

    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Jije Makani
    Miaka:
    Urefu: 6.4'
    Jezi No: 5
    RBA: 8
    Nafasi: Forward
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Micheal Mwita
    Miaka:
    Urefu:
    Jezi No: 12
    RBA:
    Nafasi: Shooting Guard[/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Kablola Shomari
    Miaka:
    Urefu: 6
    Jezi No: 14
    RBA: 6
    Nafasi: Small Foward
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: George Tarimo
    Miaka:
    Urefu: 6'3"
    Jezi No: 8
    RBA: 8
    Nafasi: Center
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Mathew Satta
    Miaka:
    Urefu: 5'9"
    Jezi No: 7
    RBA: 8
    Nafasi: Offensive Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Ivan Tarimo
    Miaka:
    Urefu: 6
    Jezi No: 10
    RBA: 2
    Nafasi:
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Ally Mnyuyamani
    Miaka:
    Urefu: 5'8"
    Jezi No: 6
    RBA: 8
    Nafasi: Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: David Mwakiponda
    Miaka:
    Urefu: 6'4"
    Jezi No: 14
    RBA: 8
    Nafasi: Center
    [/TD]
    [TD="class: bodytextBd, width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Dassy Makulla
    Miaka:
    Urefu: 6'2"
    Jezi No: 9
    RBA: 5
    Nafasi: Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Allen Ng'andu
    Miaka:
    Urefu: 6'1"
    Jezi No: 15
    RBA: 8
    Nafasi: Small Foward
    [/TD]
    [TD="class: bodytextBd, width: 90"] [/TD]
    [TD="class: bodytextBd"] [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  10. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    JKT [​IMG] [TABLE]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"] [TABLE]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina:Tubert Matiku
    Miaka:
    Urefu: 6'
    Nafasi: Coach [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Sasi Samuel
    Miaka:
    Urefu: 5'8"
    Nafasi: Asst. Coach
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD] Jina: Juma Kisoky
    Miaka:
    Urefu: 6'2"
    Jezi No: 4
    RBA: 4
    Nafasi: Power Foward
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD] Jina: Frank Kusiga
    Miaka:
    Urefu: 5'11"
    Jezi No: 5
    RBA: 5
    Nafasi: Point Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Godfrey Chrisant
    Miaka:
    Urefu: 6'2"
    Jezi No: 15
    RBA: 1
    Nafasi: Power Forward[/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD] Jina: Yusuph Ally
    Miaka:
    Urefu: 6'2"
    Jezi No: 14
    RBA: 4
    Nafasi: Power Foward[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Gilbert Batungi
    Miaka:
    Urefu: 6'5"
    Jezi No: 10
    RBA: 3
    Nafasi: Center [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Tumsifu Apolo
    Miaka:
    Urefu: 6'7"
    Jezi No: 11
    RBA: 4
    Nafasi: Center [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Mkumbo Mgendi
    Miaka:
    Urefu: 6'3"
    Jezi No: 12
    RBA: 5
    Nafasi: Power Forward[/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Charles Makene
    Miaka:
    Urefu: 6'
    Jezi No: 8
    RBA: 6
    Nafasi: Small Forward[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Himid Esmail
    Miaka:
    Urefu: 5'11"
    Jezi No: 7
    RBA: 3
    Nafasi: Small Forward[/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Philibert Mwaipungu
    Miaka:
    Urefu: 5'7"
    Jezi No: 15
    RBA: 1
    Nafasi: Point Guard[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Abdalah Juma
    Miaka:
    Urefu: 5'10"
    Jezi No: 6
    RBA: 4
    Nafasi: Point Guard[/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Francis Mlewa
    Miaka:
    Urefu: 6'
    Jezi No: 7
    RBA: 2
    Nafasi: Shooting Maker[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Ashraf Harun
    Miaka:
    Urefu: 5'11"
    Jezi No: 13
    RBA: 5
    Nafasi: Point Guard[/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Frank Simkoko
    Miaka:
    Urefu: 6'1"
    Jezi No: 9
    RBA: 9
    Nafasi: Shooting Guard[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  11. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 12"][/TD]
    [TD="class: header"] ABC[​IMG][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 15"] [/TD]
    [TD="class: bodytext, width: 457"] [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina:John Golitha
    Miaka:
    Urefu:


    Nafasi: Asst. Coach[/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Ramadhan Halubo
    Miaka:
    Urefu: 5'8"
    Jezi No: 4
    RBA: 1
    Nafasi: Point Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Aenea E. Saanya
    Miaka:
    Urefu: 5'11"
    Jezi No: 15
    RBA: 4
    Nafasi: Center
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Amani S. Kitomari
    Miaka:
    Urefu: 5'10"
    Jezi No: 8
    RBA: 1
    Nafasi: Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"] Jina: Benjamin Nyansuki
    Miaka:
    Urefu: 5'10"
    Jezi No: 13
    RBA: 1
    Nafasi: Guard

    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Christopher George
    Miaka:
    Urefu: 5'8"
    Jezi No: 13
    RBA:1
    Nafasi: Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Daniel Mwakalinga
    Miaka:
    Urefu: 5'5"
    Jezi No: 13
    RBA: 2
    Nafasi: Guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Daniel Singano
    Miaka:
    Urefu: 6'
    Jezi No: 11
    RBA:1
    Nafasi: Post
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Emmanuel Mahenya
    Miaka:
    Urefu: 5'9"
    Jezi No: 14
    RBA: 1
    Nafasi: Strong Foward
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Frank Kavalambi
    Miaka:
    Urefu: 5'11"
    Jezi No: 8
    RBA: 8
    Nafasi: Strong Foward
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Haleluya Kavalambi
    Miaka:
    Urefu: 5'11"
    Jezi No: 10
    RBA: 7
    Nafasi: Shooting Guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Lucas Peter
    Miaka:
    Urefu: 6'
    Jezi No: 17
    RBA: 1
    Nafasi: Small Foward
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Mohammed H. Kasuwi
    Miaka:
    Urefu: 6'
    Jezi No: 7
    RBA: 7
    Nafasi: Small Foward
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Ntibasana Nongwe
    Miaka:
    Urefu: 6'3"
    Jezi No: 12
    RBA: 2
    Nafasi: Big
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Salehe Kilindo
    Miaka:
    Urefu: 5"8"
    Jezi No: 9
    RBA: 2
    Nafasi: Big
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Victor Stancelous Kasuwi
    Miaka:
    Urefu: 5'7"
    Jezi No: 15
    RBA: 1
    Nafasi: Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Ronwald Mbawala
    Miaka:
    Urefu: 5'5"
    Jezi No: 6
    RBA: 2
    Nafasi: Point Guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"] [/TD]
    [TD] [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Kwenye Red Jamaa bado yupo juu na ni Refaree na Mchezaji Yupo JKT Sikuhizi
     
  12. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 12"][/TD]
    [TD="class: header"]CARGO[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 15"] [/TD]
    [TD="class: bodytext"] [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Vinter Somboko
    Miaka:
    Urefu: 5'7"

    Nafasi: Coach
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Emmanuel Lambert
    Miaka:
    Urefu: 5'10"
    Jezi No: 6
    RBA: 6
    Nafasi: Point Guard(cpt)
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"] Jina: Upendo Rodman
    Miaka:
    Urefu: 5'7"
    Jezi No: 16
    RBA: 1
    Nafasi: Guard

    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Azalia Bigambo
    Miaka:
    Urefu: 5'11"
    Jezi No: 7
    RBA:3
    Nafasi: Post Player
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Baker Nassor
    Miaka:
    Urefu: 5'2"
    Jezi No: 5
    RBA: 6
    Nafasi: Guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Dominic Zakaria
    Miaka:
    Urefu: 5'11"
    Jezi No: 12
    RBA: 1
    Nafasi: Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Frank Idd
    Miaka:
    Urefu: 5'11"
    Jezi No: 9
    RBA: 1
    Nafasi: Post Player
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: David John
    Miaka:
    Urefu: 5'9"
    Jezi No: 15
    RBA: 1
    Nafasi: Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Dominic Mwalusito
    Miaka:
    Urefu: 5'10"
    Jezi No: 8
    RBA: 1
    Nafasi: Guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Lucas Kasanga
    Miaka:
    Urefu: 5'1"
    Jezi No: 4
    RBA: 1
    Nafasi: Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Gerald Baru
    Miaka:
    Urefu: 5'9"
    Jezi No: 11
    RBA: 5
    Nafasi: Guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Benard Balua
    Miaka:
    Urefu: 5'10"
    Jezi No: 13
    RBA: 6
    Nafasi: Point Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Jenga Mapunda
    Miaka:
    Urefu: 5'10"
    Jezi No: 15
    RBA: 6
    Nafasi: Guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"] [/TD]
    [TD] [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Hapo Majura hakuwepo naona jkt walikuwa wamemtight School
     
  13. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    OILERS[​IMG] [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 15"] [/TD]
    [TD="class: bodytext"] [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"] Jina: Frank Mhina
    Miaka:
    Urefu: 5'11"


    Nafasi: Asst. Coach

    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Martin Warioba
    Miaka:
    Urefu: 6'3"
    Jezi No: 10
    RBA: 7
    NAfasi: Foward Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Philip Haule
    Miaka:
    Urefu: 5'6'
    Jezi No: 5
    RBA: 6
    Nafasi: Point Guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Jeremiah Joseph
    Miaka:
    Urefu: 5'8"
    Jezi No: 15
    RBA: 4
    Nafasi: Shooting Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Joseph Ntandu
    Miaka:
    Urefu: 5'
    Jezi No: 4
    RBA: 2
    Nafasi: Point Guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Justine Hoza
    Miaka:
    Urefu: 6'5"
    Jezi No: 6
    RBA: 3
    Nafasi: Strong Forward
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Lusajo Samuel
    Miaka:
    Urefu: 6'
    Jezi No: 12
    RBA: 5
    Nafasi: Post Player
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Andrew Ntandu
    Miaka:
    Urefu: 5'6"
    Jezi No: 7
    RBA: 3
    Nafasi: Power forward
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Nicholous Leonard
    Miaka:
    Urefu: 6'2"
    Jezi No: 14
    RBA: 7
    Nafasi: Power Forward
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Okare Emesue
    Miaka:
    Urefu: 6'2"
    Jezi No: 8
    RBA: 3
    Nafasi: Point Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Pius Seni
    Miaka:
    Urefu: 5'
    Jezi No: 9
    RBA: 3
    Nafasi: Point Guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: David Bartazar
    Miaka:
    Urefu: 5'8"
    Jezi No: 13
    RBA: 3
    Nafasi: Shooting Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  14. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    [TABLE]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD="class: header"] CHANGOMBE BOYS[​IMG][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD="class: bodytext"] [TABLE]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"] Jina: Jaji Kasoga
    Miaka:
    Urefu: 5'8"

    Nafasi: Coach
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Adam Jegame
    Miaka:
    Urefu: 5'8"
    Jezi No: 6
    RBA: 7
    Nafasi: Shooting Guard[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Amani Kitojo
    Miaka:
    Urefu: 5'7"
    Jezi No: 8
    RBA: 4
    Nafasi: Piont Guard[/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Barnabas Malekani
    Miaka:
    Urefu: 5'10"
    Jezi No:11
    RBA: 3
    Nafasi: Guard[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Fred Chacha
    Miaka:
    Urefu: 6'
    Jezi No: 13
    RBA: 9
    Nafasi: Small Forward[/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Jovine Malekani
    Miaka:
    Urefu: 5'9"
    Jezi No: 15
    RBA : 4
    Nafasi: Guard[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Leon Exon
    Miaka:
    Urefu: 6'4"
    Jezi No: 10
    RBA: 6
    Nafasi: Center[/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBdRed"]Jina: Zwalo Makani
    Miaka:
    Urefu: 6'
    Jezi No: 7
    RBA: 3
    Nafasi: Guard[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Amani Temba
    Miaka:
    Urefu: 6'
    Jezi No: 8
    RBA: 7
    Nafasi: Shooting Guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Mohammed Mbwana
    Miaka:
    Urefu: 6'
    Jezi No: 4
    RBA: 5
    Nafasi: Foward[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    Kwenye Red hapo Wengi kwa Sasa Mnamfahamu alipogeuka na kuwa Mwanamuziki wa Kizazi Kipya Bongo Flava Mr Temba
     
  15. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 12"][/TD]
    [TD="class: header"] ILALA FLATS[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 15"] [/TD]
    [TD="class: bodytext"] [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Hagai Zablon
    Miaka:
    Urefu: 6'5"


    Nafasi: Coach
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Felix Derick
    Miaka:
    Urefu: 5'5"
    Jezi No: 8
    RBA: 1
    Nafasi: Point Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"] Jina: Habel Uledi
    Miaka:
    Urefu: 5'
    Jezi No: 11
    RBA: 1
    Nafasi: Strong Foward

    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG]
    [/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Issa Abdul
    Miaka:
    Urefu: 6'
    Jezi No: 14
    RBA: 1
    Nafasi: Center
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBdRed"]Jina: Habe Kitine
    Miaka:
    Urefu: 5'5"
    Jezi No: 4
    RBA: 1
    Nafasi: Point Guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Shomari Almas
    Miaka:
    Urefu: 6'
    Jezi No: 7
    RBA:4
    Nafasi: Center
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Sadik Salim
    Miaka:
    Urefu: 5'11"
    Jezi No: 10
    RBA: 1
    Nafasi: Perimeter
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Hamis Said
    Miaka:
    Urefu: 5'5"
    Jezi No: 5
    RBA: 1
    Nafasi: Post Player
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Charles Mbaga
    Miaka:
    Urefu: 6'2"
    Jezi No: 9
    RBA: 1
    Nafasi: Center
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Charles Msaki
    Miaka:
    Urefu: 6'5"
    Jezi No: 13
    RBA: 1
    Nafasi: Center
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Eliabu Minja
    Miaka:
    Urefu: 5'9"
    Jezi No: 6
    RBA: 3
    Nafasi: Small Foward
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Muhidin Hassan
    Miaka:
    Urefu: 5'2"
    Jezi No: 12
    RBA: 1
    Nafasi: Shooting Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  16. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 12"]

    [​IMG]
    [/TD]
    [TD="class: header"]TEAM T.M ROCKETS[​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 15"] [/TD]
    [TD="class: bodytext"] [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"] Jina: Micheal Mwita



    Nafasi: Coach
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Steven Chale
    Miaka:
    Urefu: 5'8"
    Jezi No: 4
    RBA: 2
    Nafasi: Point Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Christopher Temba
    Miaka:
    Urefu: 5 '6"
    Jezi No: 8
    RBA: 1
    Nafasi: Point Guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina: Aziz Seleman
    Miaka:
    Urefu: 6'5"
    Jezi No: 9
    RBA: 2
    Nafasi: Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Amiry Omary
    Miaka:
    Urefu: 5'11"
    Jezi: 13
    RBA: 3
    Nafasi: Point Guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD]Jina:John Mwita
    Miaka:
    Urefu: 5'6"
    Jezi No: 10
    RBA: 4
    Nafasi: Shooting Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: hint, width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: David Samwel
    Miaka:
    Urefu: 5'8"
    Jezi No: 15
    RBA: 2
    Nafasi: Shooting Guard
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Robert Harride
    Miaka:
    Urefu: 5'11"
    Jezi No: 11
    RBA: 3
    Nafasi: Post Giard
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: hint, width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Shabani Hamis
    Miaka:
    Urefu: 5'2"
    Jezi No: 5
    RBA: 2
    Nafasi: Foward
    [/TD]
    [TD="width: 90"][​IMG][/TD]
    [TD="class: bodytextBd"]Jina: Sossy Rusimbi
    Miaka:
    Urefu: 5'10"
    Jezi No: 10
    RBA: 7
    Nafasi: Offense Guard
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  17. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mchezaji bora Kili Super Cup 2004

    [TABLE="align: right"]
    [TR]
    [TD][​IMG][​IMG] Jina: Mohammed Ally
    Miaka:
    Urefu: 6'3"
    Jezi No: 10
    RBA: 6
    Nafasi: Small Foward
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: bodytextBd"]Haya bwana kamata na uthibitisho kabisa ukaweke kabatini kwako, kwamba wewe ndie ulikuwa Most Valuable Player (MVP) wa Kili Super Cup mwaka 2004 ndivyo anavyoonekana kusema mgeni rasmi.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    KILA mchezaji alikuwa na hamu ya kutaka kujua nani atatangazwa kuwa ni mchezaji bora wa mashindano ya Kili Super Cup 2004 ambayo sasa yanajulikana kama Mbamba Kili Super Cup.

    Wachezaji walikuwa roho juu, hasa wakati mtangazaji wa shughuli alipokuwa tayari kumtangaza huyo bora wa mwaka huu.

    Swali kwa kila mmoja lilikuwa ni nani atakuwa kinara, wengi wana uwezo na walionyesha vipaji wakati wa michuano hiyo bora kabisa, lakini nani sasa?

    Kwani pamoja na ubora ambaye angefanikiwa kutwaa taji hilo la ubora, kitita cha Sh milioni mbili kilikuwa kinamsubiri, du!

    Baada ya mtangazaji wa shughuli kurudia mara kadhaa mwa mbwembwe na mashabiki wakihimiza huyo MVP wa Kili Super Cup atajwe "Mtajeee" wakilipuka kwa kelele, naye bila ajizi akataja jina.

    "MVP wa Kili Super Cup 2004 ni kutoka timu ya Vijana," alisema na mashabiki walianza kutabiri huenda ni mchezaji wao mwingine mahiri Abdallah Ramadhan
    'Dulla'.

    Lakini walikosea, kwani walionekana kusahau makali ya mkali mwingine wa City Bulls, Mohammed Ally 'Dibo' ambaye baada ya kutajwa jina lake kila mmoja alikubali kuwa alikuwa anastahili.

    Dibo alikuwa anacheza kwa mara ya sita katika shindano la Kili Super Cup na ametoa mchango mkubwa kwa Vijana kutawazwa kwa mara ya tatu, kuwa wafalme wa Kili Super Cup 2004.

    Inawezekana kabisa mechi ya fainali dhidi ya JKT ndiyo iliyomuongezea pointi nyingi hadi kuibuka MVP.

    Dibo alionyesha uwezo mkubwa kwa kuwatoka madui kwa kasi na kwenda kutumbukiza mpira kwenye kikapu.

    Shindano hilo limedhaminiwa na Kampuni ya Bia Tanzania (TBL) kupitia bia yake, Kilimanjaro ambayo imekuwa ikilifanya liendelee kuonekana ni bora zaidi.

    Baada ya mechi hiyo, Dibo alisema amepata furaha kubwa mno kutangazwa yeye ndiye MVP hasa kwa kuwa tayari walikuwa wamefanikiwa kutangazwa ndiyo wafalme.

    "Nina furaha kubwa mno na nina imani nina haki ya kuwa na furaha namna hii ukizingatia sisi ndiyo mabingwa wapya," alisema.

    Alisema nia yake ni kuweka rekodi kwa kuwa mchezaji bora kwenye mchuano mingine migumu ya mpira wa kikapu ya RBA Kili.

    "Nataka nifanikiwe zaidi kama ikiwezekana niwe pia MVP wa ligi ya wanaume ya Kili RBA na hata MVP wa All Stars kama itawezekana kwa huku Vijana ikipata
    mafanikio zaidi," alisema Dibo.

    Dibo anakuwa mchezaji wa tatu wa Vijana kutwaa tuzo ya MVP ya Kili Super Cup baada ya Obasanjo Zeno mwaka 1996 na Abdallah Ramadhan 'Dulla' aliyeshinda katika miaka ya 1998 na 2000.

    Wengine waliowahi kutwaa tuzo hiyo ni marehemu John Ntambwe wa Pazi mwaka 1997, Masero Nyirabu wa Savio mwaka 1999, Frank Kusiga wa JKT aliyeshinda miaka ya 2001 na 2003 na Michael Mwita wa Savio mwaka 2002.

    ORODHA KAMILI YA MVP WA KILI SUPER CUP
    MWAKA MCHEZAJI TIMU
    1996 Obasanjo Zeno Vijana
    1997 John Ntambwe Pazi
    1998 Abdallah Ramadhan Vijana
    1999 Masero Nyirabu Savio
    2000 Abdallah Ramadhan Vijana
    2001 Frank Kusiga JKT
    2002 Michael Mwita Savio
    2003 Frank Kusiga JKT
    2004 Mohamed Ally Vijana
     
  18. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Marekani yakikubali kikapu Dar

    AFISA wa Ubalozi wa Marekani, David Colvin amesema kwamba kiwango cha mpira wa kikapu mjini Dar es Salaam kipo tofauti na alivyofikiria.

    Colvin ambaye alikuwa mgeni rasmi katika mechi za fainali ya Kili Super Cup 2004 iliyofanyika juzi kwenye Uwanja wa ndani wa Taifa, Dar es Salaam alisema kwamba japo ilikuwa mara yake ya kwanza kuhudhuria mchezo huo nchini lakini ameridhishwa na kiwango alichokiona.

    "Hii ni mara yangu ya kwanza kutazama mpira wa kikapu Tanzania, na nimevutiwa na kiwango cha uchezaji wa timu zote, nawapongeza mabingwa na timu zote zilizoshiriki. Wameonyesha nidhamu, taaluma na mchezo wa kiungwanana,"alisema.

    Aidha, Colvin aliwapongeza wadhamini bia ya Kilimanjaro kwa jithada zake za kuendeleza mchezo huo hapa nchini.
     
  19. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Milioni 6.5 ndani ya wiki sio mchezo - Kilumanga

    [TABLE="align: right"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: caption"]Meneja wa Bia ya Kilimanjaro Premium Lager, Bi. Sauda Simba Kilumanga, siku alipoongea na Kilitime kwenye Uwanja wa Ndani wa Taifa, Jijini Dar es Salaam.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Kilitime, ilipata nafasi ya kuongeana wadhamini wa michuano ya Mbamba's Kili Super Cup 2004, ambapo iliweza kuongea na Meneja wa Bia ya Kilimanjaro Bi. Sauda Simba Kilumanga ambae tuliweza kuongea mambo mengi yahusikanayo na mchezo huu maarufu sana miongoni mwa vijana nchini pote.

    Bi. Kilumanga ambae muda wote wa maongezi yetu alikuwa mwingi wa furaha akielezea mafanikoambayo, Kampuni yake ya TBL imeyapata kwa kudhamini mchezo huu kupitia bia ya Kilimanjaro Premium Lager, alisema mtazamo wa Kampuni yake kwa sasa ni kuupeleka mchezo huo nchi nzima, hapa anajibu baadhi ya maswali tuliyomuuliza.
    Kilitime; hii ni Super Cup yenu ya nane sasa, unaweza kutueleza nini mafanikio yenu kwa mchezo huu Jijini Dar es Salaam, unaonaje mwelekeo yenu sasa?
    Bi. Sauda Simba Kilumanga; kwanza kabisa ninachoweza kusema ni kwamba zawadi ya shilingi milioni sita na laki tano (6.5 ml.) kwa mshindi wa michuano hii ambayo inachezwa kwa kipindi cha wiki moja tu ni mafanikio makubwa sio kwetu sisi tu, bali pia kwa maeendeleo ya mchezo wenyewe Jijini hapa.
    Bi. Kilumanga anaendelea kusema kuwa, sio hivyo tu michuano yenyewe kama ambavyo wenyewe mnaiona, imekuwa ya kitaalam zaidi (Very Professional), wachezaji wanapata karibu kila kitu hii sio katika Super Cup tu peke yake, bali pia katika michuano ya ligi ya mpira wa kikapu Jijini Dar es Salaam ambayo sisi ni wadhamini.
    Bi. Kilumanga, amesema kuwa katika kipindi hicho chote cha udhamini wao wameendelea kupata ushirikiano wa juu kabisa na vyama vya mchezo huo vya nchi jirani, kama vile Chama cha mchezo wa kikapu nchini Kenya na Jamhuri ya Kidemokrasia ya Watu wa Congo (DRC), hawa wametusaidia kwa kiasi kikuwa kukuza mchezo huu Jijini.
    Kilitime; Mbamba Kili Super Cup na RBA Kili zote ni za kimkoa zaidi licha ya ukweli kwamba Bia yako ya Kilimanjaro inanyweka nchi nzima, kuna mipango yeyote ya kufanya moja ya michuano hii kuwa wa Kitaifa?
    Bi. Kilumanga; ni mipango yetu ya mbele kuona kwamba michuano yote ya mpira wa kikapu ambayo sisi tumekuwa wadhamini inachukua sura ya kitaifa, lakini hii haitokei tu mchana kutwa, inahitajika mipango safi na yenye mustakabari mzuri ilikuona kwamba hatukurupuki na kufanya mambo ya ajabu ambayo yatakuwa sawa na kupoteza fedha bure.
    Hapa nina maana kwamba tunahitaji kuwa na uongozi safi pale juu kwa sababu sisi hatuwezi kufanya kazi za kusimamia mchezo wenyewe, kama inavyoeleweka sisi sio wasimamizi wa michezo, hivyo maongezi na vyama vya mchezo huu mikoani yanaendelea na kwa wakati muafaka tutawatangazia nini kinafuata.
    Kilitime; Bi. Kilumanga, unafikiri ni wakati muafaka sasa kwenu ninyi kama wadhamini kuzishirikisha timu za wanawake katika Mbamba Kili Super Cup?
    Bi. Kilumanga; ni kweli timu za wanawake Jijini Dar es Salaam zimeendelea kufanya vizuri sana katika ligi ya RBA, na kwamba kila mwaka tumekuwa tukijionea maendelea mazuri sana kwa upande wao, lakini kama ambavyo nilivyojibu hapo juu, lengo hasa ni kuyafanya mashindano haya kuwa ya kitaifa zaidi, 'that is our major objective in the coming future' (anasisitiza Sauda Simba Kilumanga).
    Kilitime; nini maoni yako kuhusiana na timu kuleta wachezaji kutoka nje ya nchi kwa ajili ya kushiriki michuano hii?
    Bi. Kilumanga; pamoja na ukweli kwamba swali hili lipo mikononi mwa DARBA kwa sehemu kubwa, lakini naamini kabisa zoezi hilo limefanikiwa sana, wachezaji wetu wameweza kufunguliwa macho angali mchezaji kama Abdalah Ramadhani Dulah, huyu ameweza kupata nafasi ya kucheza kikapu nchini Shelisheli naamini alipewa changamoto kubwa na wachezaji hawa kutoka nje ya nchi, hivyo ni wazo zuri
    Kilitime; nini umekuwa mchango wa Kili Street Ball, katika maendeleo ya mchezo huu Jijini Dar es Salaam?
    Bi. Kilumanga; Kili Street Ball, ni moja ya mafanikio makubwa yetu sisi na DARBA kwa maana ya kwamba kwa kiasi kikubwa tumewaleta vijana wa Tanzania pamoja kwamba, badala ya kijana wa Tanzania kukaa mtaani tu na kufanya mambo ambayo si ya manufaa kwake na taifa sisi tumejitahidi kumpelekea kitu cha kumfanya achangamshe akili na mwili wake mtaani kwake, hayo ni mafanikio makubwa.
    Kilitime; swali la mwisho, ungependa timu ipi itwae ubingwa katika fainali hizi za leo;
    Bi. Kilumanga; kicheko, kisha anamaliza kwa kusema kuwa, wao ni wadhamini wa mchezo huu hivyo timu yeyote kati ya sita na baadae nne zilizotinga katika hatua muhimu kuelekea kutwaa ubingwa wangefurahi kuona inaondoka na donge nono hilo la ubingwa wa Mbamba Kili Super Cup.

    Mko wapi siku hizi Kili?
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Matiku kocha bora Kili Super

    [TABLE="align: right"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    PAMOJA na timu yake kuchapwa na Vijana katika mchezo wa fainali, Tubert Matiku juzi alijifariji na tuzo ya kocha bora wa Kili Super Cup 2004.

    Matiku alitajwa kwamba kocha wa mshindano hayo baada mchezo huo, lakini hakuwa mwenye furaha sana kwa sababu kumbukumbu ya kipigo cha Vijana ilikuw abado imo kichwani mwake.

    Kwa kuwa kocha bora, Matiku atapata donge nono la sh 800,000 sawa na mlinzi bora wa mashindano hayo, Franklin Simkoko kutoka timu yake, JKT.

    Mwaka huu, MVP ataendelea kupata Sh 2,000,000, mfungaji bora Sh 800,000, Mlinzi bora 800,000, Kocha bora 800,000 na timu yenye nidhamu itazawadiwa Sh
    500,000.

    Washindi wengine wa vipaji binafsi ni Abdallah Ramadhan "Dulla' ambaye ni hodari wa kudanki, Loo Yele ameshinda tuzo ya mchezaji bora wa kigeni na Oiler's timu yenye nidhamu.

    Charles Makene wa JKT alipata tuzo mbili ambazo ni mfungaji bora wa mitupo ya pointi tatu na mfungaji bora wa mashindano hayo.

    Wengine ni Blocker bora Abdallah Kavishe wa Chang'ombe Boys na MVP alikuwa Mohamed Ally 'Dibbo' wa Vijana
     
Loading...