Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Muda mrefu itakuwa Zimbabwe ya Pili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwakifulefule, Oct 21, 2011.

  1. M

    Mwakifulefule Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa huu mfumo wa Serikali yetu kuwapa Wageni kumiliki ardhi nadhani tunaitafuta Zimbabwe mpya kwani kuna siku wananchi sanasana wanafunzi wanaomaliza vyuo na kukosa kazi watakuja kuwatimu hao wageni...lakini pia najiuliza ina maana watz hatuwezi hata kulima mpaka tuwape wageni ..je tunaweza nini sasa?
     
  2. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuporomka kwa shillinga nako mwishoni kutafikie ile pesa za zimbambwe ilivyoporoka kiasi cha kuanza kutumia dollar
     
Loading...