Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania kuvuna medali za dhahabu olympic

Discussion in 'Sports' started by Kintiku, Mar 17, 2012.

  1. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Uhakika wa Tanzania kuvuna medali za dhahabu umekuwa mkubwa sana baada ya kujitokeza wanandondi (Boxers) wa ridhaa wenye kiwango cha hali ya juu. TOC kushirikiana na TFF wamekubaliana wachezaji wa Yanga watuwakilishe katika michezo ya Olympic ya London. Hakuna wasi wasi maana vijana wale ni wataalamu wa kurusha masumbwi.

    Hongera Yanga kuwakilisha Taifa letu
     
Loading...