Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania kuna serikali tatu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Crucifix, Apr 18, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ninajua kuwa mnajua kuna serikali ya muungano na ile ya zanzibar. Lakini wabunge wetu bungeni kila wanapotoa mada utawasikia wanasema, na ninawanukuu...
    • huu ni umahiri wa serikali ya CCM
    • napenda kuipongeza serikali ya CCM
    • serikali ya CCm inajali matatizo ya wananchi wake
    • nk
    mwisho wa kunukuu.

    Hitimisho: kuna serikali ya muungano, serikali ya znz na serikali ya CCM, maana hata spika hajawi kumhoji mbunge hiyo serikali ya CCm iko wapi?

    Wakuu naomba kuwakilisha
     
  2. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yep, jibu liko wazi kuwa tunaserikali mbili tu. Zanzibar ni serikali inayoongozwa na CCM kwa kuwa na nyumba ndogo isiyo na maamuzi (CUF) wala ilani ya uchaguzi inayotekeleza. Hawajakosea !!! Ndugu yangu Zanzibar wanatekeleza ilani ya uchaguzi ya CCM
     
  3. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kwa nini basi mbunge anaposimama bungeni Dodoma anasema naipongeza serikali ya CCM? Kwa nini asiseme kuwa anaipongeza serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Kwani kila mara tunahitaji kukumbushwa rais katoka chama gani? Unafiki huu utakwisha lini.....
     
Loading...