Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania is so very close to taste the worst of time

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Abigree, Jan 19, 2011.

  1. Abigree

    Abigree Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya kusoma full text ya tamko la masheikh, ukijumlisha na frustrations za maisha kama dowans, umeme plus price influctuation katika kila utakachogusa, plus dictates acts from executives, i conlude that Tanzania is so very at the nick of time to taste the worse, unles juhud za makusud kuokoa hali hii hazitachukuliwa.
    Mwana jf unasemaje?
     
  2. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,504
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    CHADEMA wanaombea hiyo test as if wanauzoefu wa ku reverse situation.
     
  3. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,653
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hamna kitu.
    Hisia hizi zipo sana sana hapa kwenye mtandao na kwenye vijiwe vichache. Watanzania wa kawaida wanafikiria mlo wa kesho.
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Natamani nikutukane, lakini walimwengu watashindwa tofautisha mwehu na aliye mzima :crying:
     
  5. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,504
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mbona umeshatukana tayari. Slaa aliposema kuwa watahakikisha kuwa nchi haitawaliki ulidhani anamaanisha nini?
     
  6. Abigree

    Abigree Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huo mlo ukishakosekana unadhan nin kinafuata? Unadhan kuna atakayekubal kufa njaa wakat anajua uwezekana wa kupata mlo upo!
     
  7. Abigree

    Abigree Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umekosea kidogo tu, chadema wanachofanya ni kuwaconscioutize watz wajue nin kinaendelea. Sioni dhambi hapo. Ila ccm nadhan wanaipush hyo text
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Natamani hiyo situation ije leo
     
  9. U

    Uswe JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndo maana serikali ya CCM haijihangaishi kuboresha maisha ya mTZ ili muda wote awe anahangaikia mlo wa kesho
     
  10. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,653
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    Labda wewe umezisikia hizi chokochoko hivi karibuni. Mimi nilibahatika kuzisikia toka miaka ya 80.
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata kipindi cha jana cha Straight talk Africa cha VOA wamelizungumzia hilo wakati wanachambua issue ya Tunisia so tusubiri tuone na hapa kwetu wee acha mkwere atuchezee tu
     
  12. Abigree

    Abigree Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usitamani hilo ndugu, tamani mabadiliko ya aman au yaletwayo na social unrest,agatation, violence,public dis order,demostration,riots n.k, lakin usijaribu kuwaza kutamani vita ya kidin ama ya wenyewe kwa wenyewe
     
  13. Abigree

    Abigree Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    the tz of today is not of 80s past.
     
  14. Abigree

    Abigree Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    am looking forth to see wat mkwere ll do to stabilize the situation
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    nonononononononoononononooooooooooooooo, actualy she in her worst moment: gvt haina hela ya kutoa huduma kama ilivyo ahidi ktk bajeti, selikali haiwezi kukusanya mapato, haiwezi kudhibiti uharifu, wananchi hawaitii serikali yao, serikali haiwajali wananchi wake......................
     
  16. Abigree

    Abigree Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    @Gama, baada ya hayo uliyoyasema nin tutarajie kitatokea?
     
Loading...