Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania inflation dips to 9.1 pct y/y in May

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, Jun 13, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jun 13, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Source: Reuters
     
  2. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    That's fine and all, but what about other economic indicators? Was this the whole story or was it cut?
     
  3. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Real?Mbona sukari and other commodities like Sphaggetti are going up.Kiini macho au?
     
  4. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nijiungeje kwenye sekta ya mambo ta kikibwa na nini maana ya PM
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Hii article haina ukweli wowote. Kila kitu kinapanda bei mara mbili, tatu au hata zaidi. Halafu wanadai inflation imeshuka kwa 9%!!!! Labda kwa hesabu za kitaahira, lakini vinginevyo haiingii akilini kila kitu kimepanda bei lakini inflation imeshuka.
     
  6. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mhh, sijui kama ni kweli kwani kila kitu kinaenda juu kila kukicha
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    usafiri umepanda bei, umeme umepanda bei, vyakula vya kila siku miongoni mwa Watanzania walio wengi kama vile maharage, nyama, unga, mchele, sukari n.k. bei ya petroli, mafuta ya taa na mahitaji mengine muhimu vyote vimeongezeka au kuna kilichopungua bei au bei yake kubaki pale pale pamoja na ongezeko kubwa la bei ya mafuta katika soko la dunia?
     
Loading...