Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANZANIA IN OLYMPIC: When we were the Champs

Discussion in 'Jamii Photos' started by m_kishuri, Jul 27, 2012.

  1. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,334
    Trophy Points: 280
    Imebaki story.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. c

    chi-boy Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watanzania michezo ya kushiriki mtu mmoja mmoja ndo fani yetu, kama boxing na marathon. Ila hii serikali inahangaika kuinua mpira kitu ambacho hata tuweze bilioni ngapi kombe la dunia hatulinusi....
    Wakimbiaji wakenya wanailetea sifa nnchi yao ni jamii ya kimasai ambayo jamii hiyo na sisi huku Tanzania tunayo ila kosa letu sisi ni huwa hatuwaendelezi...
    Mungu ibariki Tanzania..
     
  4. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    It was 32yrs ago.
     
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dead country for every thing,nothing we can.
     
Loading...