Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania bila uwongo haiwezekani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Senator p, Jan 31, 2012.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikal inadai haina pesa wakat wanaongeza posho kwa wabunge?Na km ukwel kwa mujbu wa tangazo la T.R.A,tena wamempa muuza sura maarufu nchin JK,na anasema hv;kila unaponunua k2 chochote chenye vat unalpa kodi,sasa hzo kod za kila cku harafu bado wanadai haina hela.
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Jamaa wa TRA saizi wanagawana pasu kwa pasu na Serikali...

    Wanachukua chao mapema. We unafikiri wanafurahia wabunge kuongezewa posho?? Tunaoumia ni sisi walipa kodi.
     
  3. S

    Senator p JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwel mkubwa
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wadau kuna nini au mgomo wa maDr umeingia na humu ndani????
     
  5. S

    Senator p JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ki vp?
     
Loading...