Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania 1 - Cameroon 2

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Jun 21, 2008.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Samwel Etoo amesha tuvunja nguvu wazee sasa ni dakika ya 22 kipindi cha pili .
     
  2. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    naona watanzania wamesawazisha kwa hiyo ni moja moja, ni dakika ya 34 kipindi cha pili
     
  3. M

    Mugishagwe JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2008
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Good waendelee kukomaa na wacameroon tu
     
  4. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    which is which!1 0 au 1 1??
     
  5. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Cameroon 2 sisi 1.dk 45kipindi cha pili
     
  6. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Etoo karudi mara ya pili nyavuni
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    iunganishwe na ile ya michezo
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    hivi kule ukumbi wa spoti hupajui?
     
  9. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Nafikiri amekurupuka maana ni mjumbe wa zamani sana hapa JF ,ila magoli yetu ni mawili maana ukifunga ugenini unaisabiwa mawili ,nadhani mlikuwa mmesahau Wakameruni wanaisabiwa wamesawazisha.Kwani kama ingelikuwa moja moja basi wangelipoteza mechi ,ngoja tusubiri fifa sijui wataamua nini ?
     
  10. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2008
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280

    Bwana Mwiba sio hivyo!!! Magoli yanahesabiwa hivyo kama ni mtoano... lakini hii ni ligi! Na zaidi watahesabu goli la ugenini kuwa mawili uwapo mna idadi ya magoli sawa
     
Loading...