Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo hili la ukimwi ni lakishenzi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by imma.one, Sep 21, 2011.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tangazo hili liko maeneo ya sinza kama unakwenda mwenge karibu na chuo cha ustawi.
    Eti dada anamwambia mbaba ambae ni kijana kuwa mimi ni sawa na mwanao wakati dada huyo amemuonesha jamaa natiti yake yote nje huku hivi toto kama hili ni sawa kutongozwa na yoyote coz hajiheshm anatangaza biashara.
    Kiukweli linaniboa sana sijui waloliweka wanauwezo gani wa kufikiri bora hata wangeweka lile la fataki.wahusika acheni utapeli na kupotosha
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    matangazo mengine yanakosa watu wa kuyaratibu. Umesema jambo la msingi sana. Matangazo yanahitaji utaalamu wa kuyatengeneza to be able to convey the intended message without ambiguity
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe acha uzushi wewe, mbona hujasema hilo tangazo liko wapi au linarushwa na kituo gani?
     
  4. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acha kukurupuka sijui ulikuwa umelala na kukuuliza maswal yaso kichwa wala miguu soma maelezo kwanza,yaani tangazo linajaboa waloandk hawakuwaza kama wewe unavyochangia bila kusoma wala kuwaza.
     
  5. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    halafu demu mwenyewe mzee na ana muonekano wa kimalaya!nilishawahi kujiuliza kuhusu lile tangazo
     
  6. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tehe.....
    Umenikumbusha hilo tangazo aisee..!
    Ila hatujawahi kuwa na usiriaz katika hii kampeni yetu dhidi ya "NGOMA"
    Si unakumbuka tangazo la ISHI na kisa cha Mama Terry wa Radio One??
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kukuru kakara zitakuponza Mwita25......soma thread vizuri
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    weka picha tuone
     
  9. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Matangazo ya kishenzi sana yale, ni kama wanasema usingekuwa Ukimwi basi ni poa kumbandua mtoto kama yule, you see the underlying stupidity of those ads? Hivi wabongo tuna nini vichwani?
     
  10. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hilo Tangazo nalijua, hata mimi linaniboa sana kwa sababu halina ubunifu. Ni la kijinga sana
     
Loading...