Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO wakata umeme ilipofika zamu ya Upinzani kuwasilisha Bajeti ya Mazingira na Muungano!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ndyoko, Jul 4, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Jamani ghafla umeme umekatika sekunde chache kabla upinzani kuwasilisha
    Bajeti ya mambo ya Muungano na Mazingira.

    Ni ajabu lakini hali hii imetoka. Serikali na TANESCO yao wapumbavu kweli.
    Sijui watakuwa wanafanya hivi hadi lini na kwa faida ya nani?

    Hebu mlioko mikoani tujuzeni kama na nyinyi mmekutwa na hii kadhia.
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpumbavu wewe mwenye fikra za makengeza za kudhani kwamba serikali inaweza kuogopa maoni ya upinzani ambayo yamejaa nadharia na vitu vya kufikirika.
     
  3. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 145
    Ndo zao hao,Mara nying upinzan ukitaka kufanya mambo wanakata au wanajifanya mitambo ya tv husika inasumbua
     
  4. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    suku zao zinahesabika
     
  5. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wote tumeshangaa, tukajua huenda kuna jambo muhimu huko bungeni.
     
  6. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hakuna uhalisia usiokuwa na nadharia, practicals have theories behind.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Serikali iogope hoja za bajeti "0"?

    Zitto yuko wapi?
     
  8. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Magamba bwana!
     
  9. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ee bwana poleni sana kwa kuzimiwa umeme na GambaNesco kimsingi lisu ameliambia taifa na kuwaumbua wanaokumbatia muungano kwamba hakuna muungano maana kuna maamiri jeshi wa2 serikali mbili,makamu wa raisi wawili na kwa mujibu wa katiba ya uamsho yani hakuna muungano hata kidogo wamebakia na wizara ambayo haina inachokifanya kawachana vibaya mno!
     
  10. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa mkuu, mleta hoja kasema anachojua ndio ukweli anaoufahamu, mitusi ya nini kwake? Mamod kumbe mko selective kuban? Hii ilistahili ban kabisa. Kuleta hoja tu mtu anarushiwa mikombora ya mitusi?????
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hawa magamba ni sawa na mbuni anaeficha kichwa chake mchangani huku mwili wake wote uko nje akifikiri amajificha!! Mbumbumbu hawa, wananchi wa leo hawadanganyiki!!
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Naogopa 'ban' halafu najiona nimeshakuwa mtu mzima!
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    :A S-baby:
    Nimeshakua mkuu, jamaa naona kama ingekuwa niko karibu yake angeni-ulimboka huyu!
     
  14. Mnusaji

    Mnusaji Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    " Liwao na liwe" Mpumbavu wewe na demu wako na Zomba. Heshimu mawazo ya wengine sio unaropoka tu kama umekunywa juice ya vipakti.
     
  15. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jazba za nini dogo? jibu kitu kama kinavotakiwa na siyo jazba au unawatafutia wenzio BAN
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Haniwezi nazijua ban za kutafutiwa mkuu! Hata muda huu wa jioni mara baada ya mjadala kuanza TANESCO wamezima tena umeme. Today is special day for residents of Dodoma.
     
Loading...