Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco na upuuzi wa kukata umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchakavumlasana, Oct 30, 2012.

  1. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hivi hawa tanesco wanapokata umeme toka saa nne asubuhi hadi saa tatu hii wana maana gani? Bila taatifa, ukiwapigia majibu ya hovyo..... Kazi za watu zimesimama na tarehe mbaya hizi wanakera sana
     
  2. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hapa hata simu nimeazima.....

    Si ndo mwanzo wa kuonekana tapeli huo kazi za watu haziishi....

    Uchumi utakua kweli kwa namna hii?
     
Loading...