Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO mwogopeni Mungu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by eRRy, Feb 18, 2010.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=tPK7kXLgkH4"]http://www.youtube.com/watch?v=tPK7kXLgkH4[/ame]
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    MUNGU WA WAKRISTO NI MUNGU MKUU.....!
    HATA shetani APINGE.......YESU ATAHUBIRIWA....!
     
  3. Nkamu

    Nkamu Senior Member

    #3
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hawa TANESCO wanamatatizo sana, kama mtu akijenga karibu na high tension line wanambomolea nyumba yake kwamba anahatarisha usalama wake. Je hili la sasa kupitisha line karibu na kanisa lenye maelfu ya waumini, ikitokea ajali ya waya kukatika hao watu watakaokufa tutasema ni mapenzi ya Mungu? Maswala mengine hayahitaji hata kumaliza shule ya chekechea ili ujue hatari iliyo mbele ya mpango huu wa TANESCO! TANESCO tafuteni mahali pengine pa kupitisha nyaya zenu sio mahali kwenye makazi ya watu.
     
Loading...