Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco kutangaza kiama kwa wadeni na wahujumu ni mbwembwe?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Twilumba, Aug 14, 2012.

  1. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nimesikiliza taarifa ya habari Clouds Fm, Afisa uhusiano wa Tanesco Babra Masoud ametangaza kwamba wote wanaoihujumu Tanesco kwa kuiibia umeme wajisarimishe ndani ya wiki 2 na kwamba kwa wale wenye mademi wakalipe ndani ya muda huo yaani wiki 2 na kwamba kuna sheria ambayo inawaruhusu wao kupiga mnada nyumba ya mteja ikiwa watakuwa wamelimbikiza deni!

    Swali:

    kama hiyo sheria ilikuwepo nini walichokuwa wanasubiri maana sijawahi kusikia wamemwajibisha hata mteja mmoja hasa wateja sugu zikiwepo taasisi za serikali na mashirika mengine!

    My take:

    Wanaleta Propaganda na zaidi hakuna kipya chenye mlengo kulikwamua shirika hilo kutoka kwenye dimbwi la tope la utendaji wa mbovu na wa kimazoea.
     
Loading...