Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco Kulikoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jacobae, Jun 24, 2011.

  1. jacobae

    jacobae Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wandugu wapendwa hivi kuna tatizo gani mimi sijaelewa, tuliambiwa kutakuwa na mgao wa saa kumi lakini naona huu wa karibu saa 24 kuna tatizo gani, hapa nilipo tangu jana saa kumi na mbili jioni hadi muda huu haujarudi na maeneo ambayo ulikuwepo wamechukua... ni mgao tu huu huu au kuna tatizo lingine? Tujuzane wenzangu!
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hayo ndo maisha bora kwa kila mtanzania tuliyoahidiwa.....
     
  3. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nafikiri swala la TANESCO mda wa kulizungumza umeshapita na huu ni mda wa nyongeza, kinachotakiwa ni kunyesha kwa vitendo kuwa tumechoka. Nimerudi home jana saa 17:30 nikaambiwa umeme umekatika saa moja asubuhi, hadi saa hizi bado haujarudi.
     
  4. K

    Kasanga Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna kingine NiDOWANS MPYA inatengenezwa! tayari kuna AGRRECCO anarudi kwa kasi namkataba Mheshimiwa Mkubwa Sana Mhando kakataa katakata kuusema hadharani!
    Jamnai yatakiwa tuanze kama TUNISIA!
    Mheshimiwa Daktari, Rais, Mwenyekiti, Amiri Jeshi Mkuu yeye yupo Buzy na trip za nje as if Tanzania iko shwari kama vile tuko PEPONI!
    Ni lini tutaacha huu ukondoo?
     
  5. jacobae

    jacobae Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli haya ndiyo maisha bora kwa kila mtanzania. Inabore kwa kweli.
     
  6. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hii kitu sasa imezidi, nafikiri watanzania tutafute namna ya kuheshimiana na kila mtu kutimiza wajibu wake.
    Tanesco na serikali yao wanatunyanyasa kwa kweli.
     
  7. jacobae

    jacobae Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu ni kweli kabisa... Kuna msemo usemao bubu akizidiwa huongea naona ndiko tunakoelekea sasa...
     
Loading...