Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco, Kakobe na tatizo la umeme.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stevemike, Mar 18, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani kila mtanzania anakumbuka mvutano uliokuwepo kati ya Askofu Kakobe na Tanesco kuhusu upitishwaji wa mradi mkubwa wa umeme ktk eneo la kanisa linaloongozwa na askofu Kakobe. Kanisa liligoma lakini serikali ilitumia lazima kidogo. Kuna tetesi kuwa kakobe ameshauri Tanesco kwenda kuomba msamaha kanisani kwake vinginevyo tatizo la umeme halitakwisha! Sina uhakika na tetesi hiyo lakini. Je, hii ndiyo inayoweza kuwa chanzo cha tatizo la umeme hapa Tanzania kwa sasa?
     
  2. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mambo ya Shekhe Yahya haya! Nani hajui chanzo cha tatizo na umeme wa mgao Tz?
    Kakobe ndo mmiliki wa kidatu? ndo katuingiza katika mikataba feki ya do-once?
    Hata kama ni tetesi.... haziwezi kuwa na ukweli
     
  3. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani kila mtanzania anakumbuka mvutano uliokuwepo kati ya Askofu Kakobe na Tanesco kuhusu upitishwaji wa mradi mkubwa wa umeme ktk eneo la kanisa linaloongozwa na askofu Kakobe. Kanisa liligoma lakini serikali ilitumia lazima kidogo. Kuna tetesi kuwa kakobe ameshauri Tanesco kwenda kuomba msamaha kanisani kwake vinginevyo tatizo la umeme halitakwisha! Sina uhakika na tetesi hiyo lakini. Je, hii ndiyo inayoweza kuwa chanzo cha tatizo la umeme hapa Tanzania kwa sasa?
     
  4. locust60

    locust60 Senior Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwani tatizo la umeme TZ limeanza leo?
     
  5. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    havina uhusiano kabisa. Topic clozd
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    kwani kakobe ndio anayetoa umeme.......
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    hey nyie mbona mnamshambulia mwenzenu wakati yeye kahoji tu....ikumbukwe kuwa huyu kakobe baada ya serikali kutumia mbavu kupitisha umeme alisema kwa kinywa chake...kwamba mtajuta nyie tanesco kwa kupitisha huu umeme juu ya eneo langu(na ilifika hatua akadesign tishet za njano zenje maandishi meusi: TANESCO MUOGOPENI MUNGU)..na ndiyo yanayoendelea hadi leo
    http://http://josephatlukaza.blogspot.com/2011/03/tafakuri-yangu-ya-leo-ya-kakobe-na.html
     
  8. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ubongo finyu, fikiri mambo ya maana.
     
Loading...