Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco hili nalo neno.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakuruvi, Apr 23, 2010.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna Mbunge ameliona hili juu ya utaratibu wa sasa wa Tanesco la wateja kugharimia vifaa vy a nguzo na nyaya pale mteja anapotaka kuanganishiwa huduma ya umeme.

    Hatukatai kwamba ni utaratibu waliojiwekea lakini mbona mteja anapogharimia umbali mrefu na baadae wakajitokeza wateja wengine kwenye mkondo(line) iliyogharimiwa na mteja mwenzao hawampi japo asilimia kidogo ya service charge?

    Kwa hili Tanesco wataendelea kuibiwa kwani nafikiri wengi wanajilipa gharama za nguzo na nyaya walizotoa na baadae kutumiwa na wateja wengine pia bila wao kufikiriwa chochote.

    WanaJF kuna mwenye la kusema juu ya hili? Ni mtizamo tu, nawasilisha.
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hapo umesema ukweli kabisaaaaaaaaaaa.....hata watu wa dawasco wanatabia hiyo.....tunawaomba wabadirike.....
     
  3. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pape ni kweli hadi umeenda shule huelewi tofauti ya TANESCO na DAWASCO??Hebu usituzengue buree tu!
     
  4. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi ningeishauri TANESCO iwajibike kuakikisha kila mteja anaye hitaji huduma ya umeme wanampelekea kwa gharama zao. Wanachopaswa kudai kwa mteja tu niyale matumizi ya umeme.
    Wakifanya hivyo watapata wateja wengi na pia watajipatia kipato kikubwa zaidi.
     
  5. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ulimbo,
    Ni kweli kabisa wala hakuna haja ya kupiga ramli mapato yataongezeka kwani uzalendo pia utaongezeka kwa wanaotumia kwa jinsi wateja watakapopatiwa bila kugharimia nguzo na nyaya ambazo kwa hakika si mali yao.
     
  6. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #6
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora sisi ambao tumeamua kutumia solar tu. Tanesco wezi sana.
    Ukienda pale unapigwa tarehe utadhani wanakupa bure kumbe unalipia
     
  7. M

    Msindima JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa utapigwa tarehe mpaka uchoke hata kufatilia, jamani nina swali, hivi baada ya kulipia hizo gharama inachukua muda gani mpaka waku letee hizo nguzo?
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwakweli mda maalumu akuna miaka ya nyuma atamiaka utasubiri na umelipa kila kitu ila kama unaweza kumlipa mpiga zeze utachagua ck ya kuwekewa
     
Loading...