Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco ama tadasco?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jockey emmanuel, Sep 24, 2011.

  1. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi napenda kuwajulia hali baada ya kupotea kwa muda mrefu kutokana na majukumu mbalimbali,...napenda kuwapongeza TANESCO kwa kutu-providia umeme wa uhakika since uhuru till today.wamejitahidi sana (but im nt sure)....swali langu ni kwamba je,ni wanatu supply with LIGHT au ni TADASCO(TANZANIA DARKNESS SUPPLIERS)
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani wataendelea kuitwa Tanesco tu hata kama upatikanaji wa umeme haufikii viwango vyako
     
Loading...