Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la wanaharakati kuhusu mgomo wa madaktari, mkutano mkubwa kufanyika kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by vimon, Mar 5, 2012.

  1. vimon

    vimon Senior Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Legal and Human Rights Centre
    Tangazo Mkutano na Waandishi wa Habari Kuhusu uwezekano wa kuwepo Mgomo Mwingine wa Madaktari Mwananchi yeyote anayeguswa na suala la tishio la mgomo wa madaktari, mnaalikwa kuhudhuria kwa wingi mkutano na waandishi wa habari utakaofanyika kesho, Jumanne, Machi 6 2012, katika viwanja vya Mtandao wa Jinsia - Tanzania (TGNP), vilivyoko Mabibo jijini Dar es Salaam. Lengo ni kutafuta suluhisho la kudumu kuhusu mgomo mwingine wa madaktari ili kuzuia vifo zaidi vya Watanzania. Tuhudhurie kwa wingi. NB: Muda ni saa Tatu Asubuhi Viwanja vya Mtandao wa Jinsia Tanzania TGNP - Mabibo, Dar es Salaam
     
  2. 4

    4change JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ok activists,at least ur talking something.nasema at least maana i'm not expecting this gvt 2 pay heed 2 whatever u gon say 2morow!'serikali sikivu inasubiri wa2 wafe kwanza afu waje kutoa pole/rambirambi baadae.ni wa2 wa maneno zaidi na kupima upepo.hawawi'affected wao,ndugu zao ama rafiki zao,so what's the hurry!!hawa ndio viongozi wa tz..afu watz wengine wataanza kuwalaumu madr. badala ya hao walowafikisha madr kwenye hiyo migomo nk.Hii ndiyo TANZANIA bana!
     
  3. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli..
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    fedha za wafadhili watarudisha mahesabu vipi kama kazi inayoambatana na picha za matukio haijaonyeshwa namna wanavyochakalika na matukio yenye kujaa ghasia na haya ndio wafadhili wanapenda
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa watakaokwenda mabomu ya machozi na virungu vitakuwepo pia.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huku ni kukosa kazi za kufanya, yaani mimi ni mwalimu unanihamasisha nije kushinikiza madai ya madaktari, na madai yangu je wao madaktari watakuja? To hell with your gathering mimi nitakwenda Mabwepande kupiga kazi kwa wanafunzi wanaohitaji kuhudumiwa kutokana na janga asilia na si hayo majanga yenu ya kutengeneza.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanataka waneemeshe matumbo yao kwa kuwafanya wananchi wapigwe virungu. Mimi simo bwana, nakwenda kazini kwangu.
     
  8. W

    We know next JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watanzania tuna Safari ndefu sana Du.....!
     
  9. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    kama unalijua hilo kwa nini usiwaamshe hao ambao hawaoni matendo yao ya kudharau wafanyakazi wa nji hii wakiwemo madaktari yana hatarisha amani, ili waepushe shari hii?
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Poor you!
    Andika hapa, then katoe joto chumbani!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Hivi wa-tz nani aliyeturoga??? Yani hata vitu vya msingi tunahoji????
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    kumbe na wewe ni mfelisha wanafunzi! Subiria tu kipindi cha mitihani muivujishe alafu muwaadhibu wanafunzi peke yao
     
  13. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Nitahudhuria mkuu, naendelea kuamasisha na wengine ili tuwe wengi
     
  14. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,608
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Tuko pamoja wanaharakati.
     
  15. n

    nndondo JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    hapa ndio watanzania wanaponikatisha tamaa, hivi mnanunuliwa kwa shilingi ngapi mpaka mmegeuzwa misukule? hivi kuna watu badala ya kutoka kwa wingi kuwaunga mkono walioandaa kitu cha maana kama mgomo mnabeza? kama hamuwezi kuwa serious katika swala la kuzuia vifo vya maskini wanaotibiwa public hospital ambao ni majority mtakua serious kwenye nini? na hawa ndio ma great thinkers naona kichefuchefu hapa. Mnafikiri hapa tuko mbali na yanayotokea Siria? ndio maana mpaka leo serikali haijatoa tamka badala yake ni mabango ya matangazo ya exhibitions za watu walioamua kuuua wananchi wao, ila tulikua kimbelembele kutoitambua serikali ya mpito ya Libya na kulazimisha isibadilishe bendera yake. tuna trade maisha kwa vitambaa vya linen, mapazia, sufuria na mapambo ya nyumbani tunayouziwa na wasiria, na malipo ya kodi za mabango yao ya red and black yaliyojaa barabarani eti tumepata kipato, wakati nchi hiyo hiyo imefikia kuzima umeme hospitali na kuuua mamia ya watoto waliokuwa kwenye incubators, haya tunakubaliana nayo hatujaandamana mpaka leo wala hakuna aliye piga kelele huku watu wanachozungumza ni ngono, na kujifanya hakuna kinachowahusu hapa duniani, au kwa sababu wanaouawa Siria ni wapinzani? Libya walikua serikali za washenzi wenzao? ndio maana nakubaliana moja kwa moja na mtazamo wa Mugabe juu ya viongozi wa Afrika, watanzania wamekufa hawa wakina JK wanatakiwa wawe wameshaongoza kwenda ICC kwa Ocampo, Kenya wameweza wanaonyesha namna gani wako serious, tutabaki kuwa choo chao kwa sababu ya wajinga waliojaa humu ndani, I HATE YOU, tumejaza viongozi washeshi kwa sababu yenu, hamko serious, hebu angaliani tunakwenda wapi, kasomeni na muangalia kilichotokea Rwanda, hivi mnafikiri kiko mbali na sisi? au kwa kuwa wanaua kwa makumi mnadhani ni wachache, wanatupeleka huko aliyesababisha mauaji ya kimbari sio wapinzani , ni serikali yenyewe na walianza kama hawa wa Tanzania, chekeni sana tutalia wote siku si nyingi. Nawachukia sana watu wanaobeza maandamano ya kesho. Mimi ntakwenda na ntashiriki, kama wewe huwezi SHUT YOUR BIG DOMO, acha wenzako wakuchumie wewe na watoto wako mje mle na kuosha ******
     
  16. I

    Isango JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Anayepinga au kuhoji mkutano huu wa wanaharakati wa kujaribu kutoa suluhisho mapema ili madakrati wasigome ni yule ambaye kwanza, ana uwezo mkubwa hata wakigoma madaktari yeye anaweza kwenda nchi jirani, au hajauguliwa na ndugu yake na kufiwa kwa kukosa daktari, au wengine sio watu makini, kwa mafano anayezungumzia kwenda kufundisha hata watoto hufundishika wakiwa wazima, wakiugua na kufariki utafundisha mawe? Watanzania tuwe tunapunguza utani kwenye mambo serious.
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    masabauri at work

    what a shallow minded person... and your avatar says it all!! what an....................
    idiot 1.jpg
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wewe sio mwalimu... wewe ni bwegge... you dont know your rights!!
    a-idiot-funny-stupid-6.jpg
     
  19. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante nitashiriki na tayari nimehamasisha watu wengine wawili tutakaoandamana nao.
     
  20. S

    STIDE JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Majitu mengine sijui ni njiti wa akili!!?? Eti mimi ni Mwalimu nini kazi, UNA KAZI WEWE!!!? MK***U wako!!
    Jamani ndugu zangu watanzania tuacheni upumbavu ktk masuala ya msingi!! Tafakarini ni wapi tunaelekea sio tunabeza kila kitu!!
    Jamani watanzania kama tunashindwa hata kutafakari mustakabari wa uhai wetu, itakuwaje kwa mambo mengine ya maendeleo!!??
    Ni GT KWELI!!??
     
Loading...