Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la Serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SANKA, Apr 23, 2012.

  1. S

    SANKA Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau tunaomba mwongozo kuhusu Kauli ya serikali kuhusu uwajibikaji wa mawaziri kujihuzulu je Pinda keshatoa mwongozo
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Bado mchakato unaendelea bado hajatoa tamko. Atatoa wakati anatoa hoja ya kuahirisha bunge baada ya hoja zilizoko mezani.
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anaongea profesa Maghembe anazungumzia umuhimu wa kilimo na kauli mbiu mbali mbali kama:- Kilimo ni uhai, kilimo cha kufa na kupona na sasa kilimo kwanza. Ila kinakua kwa 4.2% tu.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Bunge linaendelea, nafikiri wakati wa kuahirisha bunge atatoa tamko. ninachojua ni kwamba atalialia kama kawaida yake
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Heading yako ina mislead, unaweza kufikiri labda ndani kuna tamko la serikali kumbe unauliza!!!
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Siyo Maghembe anayeongea. Ni Prof. Peter Msolla
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu akilia safari hii hakuna mtu wa kumbeleza, watu wanataka kauli tu na siyo machozi ili wajue nini kifanyike.
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Huwezi amini kama alikuwa waziri wa sayansi na technolojia.......mpoleeeeeee
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ahsante mkuu kwa sahihisho.
     
  11. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ukiingia jf kuwa makini na unachokieleza humu kuna watu makini.
     
  12. livinstonne

    livinstonne Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    hana lolote anajipendekeza apate tena uwaziri
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    na asipotoa maamuzi alivyoahidi, watanzania wataamua wenyewe!
    huu upepo ni mwingine, na mungu amewanyima ufahamu hawa magamba, mwaka huu mpaka watapata aibu
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yani hakuna jipya tutegemee kutoka kwa Pinda.
    Ikulu imetoa taarifa kuwa Rais hana taarifa yoyote ya Pinda kuhusu mambo yaliyojiri bungeni.
    Pamoja na hayo JK kasema "huu ni upepo utapita" sijui upepo upi!!!!!!!!!!!!
     
  15. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwenyewe huyu hapa
     

    Attached Files:

  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Paulina Gekul (dada yangu) anasisitiza kuwa ni sahihi kushinikiza waziri mkuu kujiuzulu, kwa maana ya kuiwajibisha serikali
     
  17. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    eee mwenyezi mungu tuongezee hekima na busara kwa sisi wabunge ili tufanye maamuzi sahihi
    mbona wabunge wengi wa ccm hawataki kumwajibisha PM
     
  18. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    vitalu vinagawiwa hovyo...wizara imegeuka kuwa dalali...wananchi wanaopakana na mbuga wanateseka sana
     
  19. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa!
     
  20. King2

    King2 JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kikwete hana habari.
     
Loading...