Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tambwe Hizza: Kikwete ni bora kuliko Nyerere!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhingi, Feb 11, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,921
    Likes Received: 1,385
    Trophy Points: 280
    katika kuonyesha hali ya kujipendekeza kupita kiasi au kutojua mambo,tambwe hiza jana usiku katika kipindi cha kurunzi ya mlimani aliropoka eti kikwete ni bora kuliko nyerere eti kwa sababu tu ya serikali ya mseto ya zanzibar iliyompa seif hamad umakamu wa kwanza wa rais,..na kuhusu dowans,tambwe alisema jk ana uvumilivu sababu angekuwa kiongozi mwingine angekuwa kashainnua mitambo ya dowans....
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    HUYO ni kichaa na sijui ndo mana anaachwa aropoke kila anachojikia kusema
     
  3. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Acha uhuni na upotoshaji wewe, nenda mlimani wakupe record ya jana. alichosema ni kuwa wakati wa Mwalimu changamoto zilizopo sasa hazikuwepo. Ni kweli Tambwe hiza anaongea pumba most of the times but penye ukweli weka ukweli bila chumvi. Swala la kununua mitambo ya dowans alisema kama JK angekuwa si mvumilivu yaani mwenye jazba kama yeye (tambwe hiza) angeinunua hiyo mitambo zamani sana, ingawa hajui kuwa Rais hana hayo mamlaka ya kununua vitu bila kufuata utaratibu wa PPRA.
     
  4. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatuna kitu hapa kwa ubora upi..............ombwe ...................despite nyereres shortcoming he did his best those years...bt mkwele with this 21 century...nothing to be proud of kuomba omba daily kwa watu...despite all resources n mgao unanichapa 16hours daily....wacha nifanye kazi mimi wanangu wapate kwenda academia skul..4 thr bright future..:coffee:
     
  5. s

    smz JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajua Tambwe ameshajulikana ni mtu wa pumba, hivyo hata akitoa nondo za uhakika siku moja, watu wanachukulia ni pumba zile zile. Point kama hiyo ingesemwa na mtu mwingine ingekuwa sustainable. Lakini kwa Hiza hakuna kitu.

    Namshauri afanye propaganda kwa njia nyingine, hii kwenda laivu anazidi kujimaliza.
     
  6. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tutawafunga midomo baada tu ya sisi wenyewe kubadilika. Walopokaji hawana nafasi katika jamii makini, jamii inayojibidisha kutetea kile kilicho chao, jamii ambayo kazi ndiyo msingi wa maisha. Hivi sasa Tanzania ni nani anayetaka kufanya kazi? Hakuna watu wanataka kulipwa bila kufanya kazi na hasa wasomi, wamekuwa ni chumvi ya kurudisha nyuma maendeleo. Hii hasa ndiyo sababu ya watu wasiokuwa na IQ kulopoka na sisi tunawasikiliza tu. Kama leo watu kumi wangefika ofisini kwake na kumconfront kesho asingerudia tena. Lakini kwa vile anafanya na hakuna anayemweleza hivyo tabia imekuwa kilema sasa.
    Mungu ibariki Tanzania.
     
  7. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi bado mnamsikiliza huyo MWENDAWAZIMU? mi nilivyo-tune hiyo station kumuona tu huyo shoga basi siku-tune tena hapo.
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pamoja na pumba zake Tambwe, mbona vyombo vya habari bado vinamfuata sana na hasa Tv zetu? Anajipeleka?
     
  9. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh hii sasa kali...
     
  10. G

    Gates Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ...bora kwa mkeo na binti yako! Hivi hawa watu vipi? Watanzania si vipofu ati, tunaona na wala hatuhitaji mtu kutuchagulia mtu bora. Nyerere si Mungu lakini angalau hakufuga mafisadi! Tunaomba akawaambie mkewe na binti yake maneno asitulete uozo wake hapa!
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Tambwe is both an undertaker and grave digger for the funeral of CCM
     
  12. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anatetea mkate wake. Jana nilisema why don't our African leaders got the balls to tell the truth? Kumlinganisha Nyerere na Kikwete ni km kumlinganisha Arnstein na Mwalimu wa vidudu.... Serikali ya mseto Nyerere alishauri tokea hajafa, kiburi cha wazanzibari hadi wakauana. Anasema Kikwete ni mvumilivu? Do we really needs tolerant leaders who root poverty among Tanzanians cuz of their tolerance? We want leaders who are action-oriented and result based. The qualities that Kikwete don't have......... Japo anatetea mkate let the truth stand, be defended and be agitated till end.....
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,921
    Likes Received: 1,385
    Trophy Points: 280
    wewe ndio mhuni usiyeweza kuchambua mambo,yule ***** kamdiss nyerer btn the lines,..au ulitaka atamke kabisa kuwa kikwete ni bora kuliko nyerere??
     
  14. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi ni nani huyu Tambwe Hi....za katika hii nchi?:coffee:
     
  15. m

    mjombamkuu New Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is this true kwa kweli?? I doubt it! Najua Hizza suffers from verbal diarrhoea but eti kasema live Kikwete ni bora kuliko Nyerere is far fetched in my view! Only a mad man can misuse Nyerere's name like that! Hizza is not that daft!
     
  16. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Mwanzisha thread apigwe ban kwa kutuletea mpuuzi Tamwe Hizza.
     
Loading...