Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taliban bomb destroys 22 NATO supply trucks in Afghan north

Discussion in 'International Forum' started by MziziMkavu, Jul 18, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    • [​IMG]Afghan firefighters spray water …


    MAZAR-E-SHARIF, Afghanistan (Reuters) - A bomb planted by the Taliban destroyed 22 NATO trucks carrying supplies to their forces in northern Afghanistan, the Taliban and police said on Wednesday.


    Eighteen fuel trucks and four supply vehicles were parked in Aibak, the capital of Samangan province, when a bomb ripped through them, wounding one person, local police said.

    "At 2 a.m. the mujahideen attacked the invader NATO trucks," the Taliban said in a statement, referring to the wagons which had been driven from Uzbekistan to Afghanistan's north.

    The trucks were attacked in the same province where prominent anti-Taliban lawmaker Ahmad Khan Samangani was killed on Saturday at his daughter's wedding, in a suicide bomb attack that killed 22 other guests.

    "We believe the Taliban carried this out. Eighteen trucks have been totally destroyed, the rest were damaged by fire," Samangan police chief Khalil Andarabi told Reuters.

    Separately, police in neighboring Baghlan province said they had detained 10 suspected Taliban members with so-called magnetic bombs, which they were trying to attach to supply trucks.

    Pakistan recently reopened its border crossings with Afghanistan for NATO supplies after shutting them in November after a U.S. airstrike unintentionally killed 24 Pakistani soldiers.

    (Reporting by Bashir Ansari, writing by Mirwais Harooni, editing by Amie Ferris-Rotman)

    Taliban bomb destroys 22 NATO supply trucks in Afghan north - Yahoo! News
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Hakutokuwa na Peace Afghanstan Mpaka Majeshi yote ya kigeni yaondoke huko Afghanstan hata ipite miaka 100 ijayo hali itakuwa ni hivyo hivyo uwa nikuuwe mpaka siku ya kiama M Mkwawa
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hiyo habari imenishtua sana, kumbe Taliban wana nguvu kiasi hiki !
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh si walisema washawaondoa huko sasa hawa wanatokea wapi tena
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Imekula kwa Obama aisee, ingawa Bushi ndio alilianzisha
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Wa TALIBAN wana nguvu wameshindwa Warusi walikimbia wenyewe Afghanstan itakuwa huyo M-Marekani na Wafuasi wake? Boflo

    Walishindwa WaRusi kuwaondowa Wa-TALIBAN itakuwa Marekani na Vikaragosi wake? Si rahisi mkuu usicheze na hawa Watu wanaokubali kufa kwa ajili ya nchi yao Mr Rocky
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Obama haiwezi kula sana kwake maana alikutana na zigo hilo though promise zake ni kuwaondoa askari wake huko
    Amejitahidi ila bado mzigo wa hao jamaa unamuelemea sana
    Alichoweza kufanya ni kumuondoa tuu Osama ila Taliban bado wapo na hali ya nchi hiyo na milima yake bado safati ni ndefu sana kwa NATO
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mzizi Mkavu nakubaliana na wewe sana kwa hilo
    Hawa watu wako tayari kwa lolote na ni ngumu sana kuwaondoa
    Milimani humo wana mapango yao na mahandaki ambayo wanajificha na kufanya lolote wanalotaka
    hakuna anayejua wanapata wapi misaada ila humo wana kila kitu kwa ajili ya kupambana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Mr Rocky angalia video hizi WaRusi walivyoshindwa huko Afghanstan.............







    WaRUSI waliharisha Damu huko Afghanstan itakuwa Wa Marekani karibu robo ya wanajeshi wa Kimarekani ni Mashoga sasa hao mashoga watawaweza Wa TALIBAN?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Mr Rocky angalia video hizi WaRusi walivyoshindwa huko Afghanstan.............





     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Duhh MziziMkavu sina maneno aise ngoja nitaziangalia kesho nikiw animetulia aise
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280






    Mr Rocky Rais Obama ataondowa mwenyewe Wanajeshi wake kama alivyondowa M-Rusi .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    But Mkuu MziziMkavu mzigo huu wa Bush alitakiwa Obama aondokane nao maana wanazidi kufa tuu na hakuna la maana
    Mawazo yao nafikiri walijua wanapambanna na watu wasio na silaha na wasio na uzoefu ila wakajkutana na watu ambao wapo tayari kufa bila kujali maisha yao na kujitoa mhanga kukpambana kwa ajili ya nchi yao
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Obama akiondowa Wanajeshi kwa sasa itakuwa ni aibu kwa Marekani kwa sababu M-Rusi alisha muambia Bush asiingie pale Afghanstan lakini kama ujuavyo Mr Bush ni kichwa ngumu hakutaka kumsikiliza M-Rusi kaamuwa kuingia kichwa kichwa sasa kawasha moto Mr Bush kuuzima Obama hawezi tena kazi kweli ipo hapo Afghanstan watakimbia Wa Marekani kama walivyokimbia WaRusi Mr Rocky
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280





     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    You may as well begin to call the "Taliban" by their obvious name...... "Pakistani's
     
Loading...