Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAKUKURU kujenga jengo la millioni 900 Karatu ina maanisha nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pax, Aug 29, 2010.

  1. P

    Pax JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jana kwenye taarifa ya habari nilimuona Dr. Hosea wa TAKUKURU akifungua jengo huko Karatu (sikumbuki vizuri) la thamani ya millioni 900 na kuahidi kujenga mengine matatu sijui wapi. Picha ya haraka niliyoipata ni kuwa kumbe rushwa haitakaa iishe, inabidi ijengewe maofisi mengi tu nchini. Hii ina maanisha kuwa mafisadi wataendelea kuwepo muda wote bila mabadiliko? Ningekuwa kiongozi ningerudisha AZIMIO LA ARUSHA hata kesho, tena lifundishwe mashuleni kuanzia chekechea. Yani nchi imekosa maadili namna hii jamani?
     
  2. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ina maanisha wanataka kupambana na rushwa, na kama jengo limekamilika ina maana wakazi wa Karatu watapata ongezeko la viji ajira from admin workers, watu wa kupambana na rushwa, au hata watunzanji wa hilo jengo hizo ni faida zake na kwingine watapojenga zitaenda faida hizo hizo zitazofaidisha jamii. Na kama watafanya kazi vizuri hao TAKUKURU itasaidia kwenye kuongeza pato la taifa.

    Au mwenzetu unafikiria in terms of majembe tu na kulima, Azimio la Arusha la nini in the this century.
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Poor thread.
     
  4. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2015
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Rushwa ni zoezi la kudumu Tanzania ingawa kuna TAKUKURU kama Taasisi ya kuzuia na inavyoonekana kama kunajengwa majengo ya kudumu basi na rushwa kumbe ni zoezi la kudumu ambalo halitazuilika.
     
Loading...