Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa lijenge mikakati ya heshima na ianze na wakubwa kuheshimu na kusema ukweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkwawa, Mar 16, 2012.

  1. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kitendo cha Raisi Mstaafu wa jamhuri ya muungano wa Tanzania kupitia chama cha mapinduzi BMW kusema uongo mbele ya jamii ya watanzania haimshushi yeye tu heshima bali inadhalilisha cheo kizima cha uraisi na utu uzima alio nao. Maraisi waliostaafu kwenye nchi nyingi duniani huwa ni walezi wa Taifa husika, hujiepusha na uzushi na uongo na kuegemea kwenye hekima na kujenga taifa moja lenye utu na mshikamano wa kitaifa.

    Wasi wasi unaoonyeshwa na familia ya Nyerere ya kifo cha baba yao inatia wasi wasi kama kweli maradhi aliyokuwa nayo Nyerere ndio yaliyompeleka kwenye haki au walimuwahisha kwa tamaa ya mali na utukufu wa hapa duniani.

    Ila yote haya ni mwanzo wa taifa huru na la wakweli, tunakwenda kuwajibika kwa maneno yetu na matendo yetu. Na laani kwa viongozi wote wa kitaifa kutumia lugha za uongo, udhalilishaji na maudhi ili tu kusaidia mtu kwenda dodoma. Dodoma sio sehemu ya kupeleaka kila mtu inabidi kama taifa tujue nini tunataka. Mkapa ametia aibu na anapaswa kujua hilo.
     
  2. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema ukweli hatakama unauma
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    BABA wa Taifa na "APUMZIKE MAHALI PEMA PEPONI" Viecent mwenyewe alitakiwa amshambulie Mkapa kama aliona kuna haja ya kujibu tuhuma alizoshushiwa bila kuhusisha kifo cha baba wa Taifa. Nafikiri familia imemsafisha kuwa ni mmoja wa wanafamilia, lakini mpaka sasa taifa halijasikia kupitia chombo chochote cha habari familia ikiunga mkono kauli ya VICENT kwamba Mwalimu aliuawa. Ni dhahiri Vicent alipotoka kutumia kifo cha baba wa taifa kujibu tuhuma alizoshushiwa na Rais Msaafu. Basi pale ambapo wakubwa zetu wataonekana wameteleza ni lazima tutafute njia sahihi za kuwalalamikia badala ya kuendeleza uongo huohuo na mbaya zaidi kupitia Marehemu, Wapendwa wetu.
    Lakini pia tujikumbushe haya majina ya Marehemu baba wa Taifa "JULIUS KAMBARAGE NYERERE. Tunaona wazi kwamba NYERERRE ni jina la UKOO (SIR NAME). Nakumbuka Mkapa alisema Vicent si mmoja wa familia ya MWALIMU na si familia ya NYERERE, jambo ambalo ni kweli. VICENT yuko katika ukoo wa NYERERE na siyo familia ya Mwalimu. Familia ya MWALIMU inaundwa na na watoto wake wa kuzaa pekeee na si vinginevyo na ndiyo tunavyojua katika mila zetu. huwezi kusema mtu wa ukoo wako ni familia yako hata siku moja.


    Hayo yameshapita, narudia TUMUACHE MAREHEMU BABA WA TAIFA LETU apumzike kwa amani.
     
  4. r

    rwazi JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayajapita sasa kama alimuua mzee ulitaka asimwam bie.mkapa mwenyewe ndo hana adabu bhata kidogo,ni muuaji
     
Loading...