Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari kwa watumiaji wote wa facebook!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Michael Amon, May 8, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Wapendwa wana JF wenzangu, ninapenda kuwatahadharisha watumiaji wote wa facebook waliopo katika jamvi hili hata wale ambao hawapo katika jamvi hili kuwa makini pale mtumiapo facebook maana leo yamemkuta dada yetu mmoja ambaye alipostiwa status na mtu asiyemfahamu katika account yake bila ya yeye kufahamu. na mbaya zaidi hali hiyo ilitokea wakati yupo katika jitihada za kuingia katika chumba cha mtihani. Status hiyo ilisema hivi, " Nina hamu ya ******* na mwanaume mwenye **** ***** ******* hadi ***** ****".

    Ni vyema ndugu zangu tukawa makini katika kutumia hizi social network hasa facebook ili kuepuka fedheha kama hizi. Na ili kuepuka hii hali ni vyema mkazingatia mambo yafuatayo:-

    1. Kwanza kabisa nisingependa kushauri kutoa password ya account yako kwa mtu yoyote hasa yule unayemuita laazizi wako, wa ubani, your sakafu etc. kwani matatizo kama haya yanaweza kutokea endapo mtaachana.
    2. Pili nashauri msipende kuweka e-mail address na namba zenu za simu katika profile zenu kwa namba contact details hizo zinatumika sana katika kuhack account ya mtu.
    3. Tatu msipende kuaccept request za mtu usiyemfahamu au kufungua link au application usizozifahamu kwani njia hizo huwa zinatumika sana katika kuhack.
    4. Nne usisahau kulog out mara baada ya kutumia facebook hata kama ni kwenye simu au laptop yako kwani mtu mwingine anaweza akafungua facebook na kuikuta account yako na kuifanyia vyvoyote atakavyo.
     
  2. blackberry m

    blackberry m JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 260
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 60
    Shukrani kwa funzo lako zuri ila sasa wengi washakuwa addicted na facebook.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh . . .
     
  4. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahsante mkuu nimekuelewa vyema
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Huyo dada alilia ehh.Mpe pole mwambie siku nyingine kama anapenda vitu asimwambie mtu.
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Nalitambua hilo na ndio maana sijawaambie waache kutumia facebook ila nimewashauri watumie njia nilizozitaja hapo juu ili waweze kuepukana na hali hiyo.
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Sio kwamba anapenda ila alifanyiwa tu na mtu asiyemfahamu.
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    You are welcome mkuu
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Unashangaa nini bibie Kongosho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Siku hizi hata kwenye emails ni matatizo tu japo ni kwa nadra sana, ila haka kamchezo kachafu sana kwakweli!! Mtu unaweza kujikuta unajibu mashitaka usiyojua hata yametokea wapi!
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Yaani we acha tu my dear Kipipi Nilumuonea huruma sana huyo dada maana hata katika picha zake anaonekana ni muislamu safi aliyefunzwa na anayefuata maadili yote ya kiislamu. Sio rahisi kuamini kama anaweza kufanya kitu kama hicho.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Si ungeenda kuwaelimisha huko huko fb!!.
    MAPROSOO.
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Pole yake kwakweli, na kuna mdada mwingine nae alikuwa analalamika account yake kuwa inafunguliwa na mtu mwingine mpaka akaamua kubadili password!! Duh....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kwani inamaana hapa hakuna watu wanautumia facebook???
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Tuachane na hayo ya facebook. twende zetu tukalale my Kipipi mda umeenda sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    thanx young master bt kwa mtu aloingia fb thru phone nambake huji update autmatical then email adres is inevitable lazima 2 utaikuta kwenye personal info..
    Ama baada, ujambo weye?
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mie sijambo my dear Kilahunja sijui wewe. Ila hata kama huji update automatically unaweza ukaiweka isionekane na watu, wewe mwenyewe tu ndo uweze kuona contact zako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Kwani hapa facebook?!!! ......
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hapa ni Jamii Forums lakini nawatahadharisha wale wanaotumia facebook kwa sababu hata humu pia kuna watumiaji wa facebook.
     
  20. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asante young master.
     
Loading...