Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafsiri yangu: Ikulu Walivyokana kuwalinda MAWAZIRI, ni kuwalinda MAWAZIRI!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by William Mshumbusi, Apr 23, 2012.

  1. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    KAMA JK alikuwa anawazo la kuwawajibisha mawaziri ikulu isingekuwa na haja ya kukana habari 'potofu' kama ilivyoziita tungeona vitendo tu!

    Kusema kwamba haiwezi kulinda uozo ni kuwasafisha mawaziri kuwa hawakukosea kama hawatajiuzuru

    ni kawaida ya ikulu Kulinda uovu Unamkumbuka LUHANJO KATIBU MKUU KIONGOZI KASTAAFU KWA HESHIMA MWACHENI BABA WA WATU APUMZIKE?

    Nauhakika na ikulu uwa wanakula ila siwezi kuthibitisha

    naamini na Pinda nae mwizi tu kwani huwa anakili aliyemfundisha na kumfanya awe mwanasiasa ni MKAPA.

    NAZANI DK 90 ZIMEISHA wananchi tumepigwa bao japo refa hakuwa fear
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi unataka kusema kitu gani hiki ulichoshindwa kukipresent kwenye post yako
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tanzania Daima ilisema ukweli
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nasema ikulu na mawaziri wake na wooooote wa ccm ni zero.....
    Hawawezi kuendelea kutufanyia vitu vya kipuuzi huku tunafurahia...
    I hate then na kama ningekuwa na uwezo wa kuwatoa duniani ningewatoa sasa hivi
    Niko bored sana na ujinga wao
     
  5. V

    Vijijini Lawama JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sisi siyo wajinga kama anavyofikiri Huyo Vasco Da Gama, hili lianatulia ndani ya mioyo ya watanzania tukisubiri mtu wa ku-ignite fire ili kieleweke
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,863
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    ikulu wote ni wezi
     
  7. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yaani sijapata kuona shameless people kama viongozi watanzania. Yaani wametuibia, wamjaza matumbo yao na sasa wanatutapikia kwenye viatu vyetu. Na la kuhuzunisha zaidi, hatuna lakufanya zaidi ya kulalamika.

    Ehee Mungu tusaidie, Wewe pekee ndio kimbilio na msaada kwa watanzania.
     
  8. D

    Deofm JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dua la kuku halimpati mwewe:A S angry:
     
Loading...