Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafiti nyingine zinapotosha ukweli-kama ule wa gazeti la rai na uchaguzi wa Arumeru mashariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tukunyala, Apr 2, 2012.

  1. t

    tukunyala New Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti la RAI lilichapisha utafiti ambao ulileta mashaka kwa wengi na kupotosha kwa kiasi kikubwa kuhusu atakayeshinda uchaguzi wa arumeru mashariki.Tunawaomba mara baada ya uchaguzi kufanyika na mshindi aliyetangazwa kujulikana,ambaye ni tofauti na matokeo ya utafiti wao sasa wajitokeze na kuwaomba radhi wasomaji wa gazeti lao.Vinginevyo wamepoteza imani ya wengi wa wasomaji wa gazeti hili ambao hawapendi kuona gazeti la uchambuzi kama hili linapoteza mwelekeo na kutoa habari ambazo hazijengi kukuza demokrasia nchini.
     
  2. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe bado unamchangia fisadi pesa kwa kununua magazeti yake! Usilalamike uliingia choo cha kike ndugu toka huko.
     
  3. m

    maramojatu Senior Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Redet type
     
  4. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,269
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Kwani gazeti ni la nani? Ni lazima liandike hivyo la sivyo mwandishi atafukuzwa kazi
     
Loading...