Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafakari ya 2010

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tall, Jan 3, 2011.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna uwezekano 2010 ulikwa mwaka mzuri sana kwako kimapenzi, HONGERA ulimfanyia mpenzi wako jambo jema sana.Lakini pia kuna uwezekano uliteleza na ukafanya usichokipenda au kutarajia .Kwa tafakari hii itakusaidia utende mema na kuacha mabaya 2011,na kwa wengine watapata fulsa kujua mema gani wengine huwafanyia wapenzi wao. MIFANO:
    1. JEMA: Mwaka jana nilimpa mpenzi wangu zawadi ya kiwanja na alifurahi sana.
    1: BAYA:NILIGOMBANA SANA SANA NA MPENZI WANGU BAADA YA KUHISI ANA MPENZI MWINGINE

    AU
    2: JEMA: Mwaka jana sija cheat kabisa
    BAYA: Kwa mwaka mzima nilitamani sana sana nimegane na mpenzi wa rafiki yangu

    jema au baya lipi unalikumbuka kwa mpenzi wako 2010?
     
  2. El Magnifico

    El Magnifico Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :eek:

    JEMA: Nilijiandaa kutimiza ahadi yangu kwa mpenzi kwa kuwa tayari kufunga nae ndoa

    BAYA: Nilizubaa wajanja wakaniwahi wakammega akapata mimba:bump:
     
  3. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baya; demu wangu alimegwa na mb dog
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duuuuh pole mkuu,waharibifu ni wengi sana duniani,mungu akubariki 2011 USIZUBAE na kumegewa.
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu, sijui kwa nini hawa akina mama wanatufanyia hivi sisi wanaume wakati SISI NI WEMA SANA KWAO SIKU ZOTE.
     
  6. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wangu alizinguliwa na mwanamuziki
     
  7. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hapo si unareveal identity yako hapa jamvini au huogopi?
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umenifanya nicheke jinsi unavyodanganya waziwazi!Eti nyie ni wema siku zote!!
     
  9. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    JEMA: ni kumpa kibuti aliyekuwa wangu

    BAYA; ni kusumbuliwa na upweke afterwards!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole!Na wewe acha uDJ uimbe ili usiibiwe tena na wanabongo flava!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jema:Nilimsaidia Exie wangu! Baya:Nilimsaidia Exie wangu! Najuuuta kumfahamu!
     
  12. T

    Tall JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ohoooooo unaona???? kumpeleka muziki inakuwa taabu. ukimwacha homu kama pazia nayo tabu???? POLE MKUU.Nini cha kumfanyia mwanamke kikawa chema??????
     
  13. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah demu alipewa simu akaongea na akina prof jizee na wengine akaona kaula
    kamegwa afu akapigwa chini
     
  14. T

    Tall JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hongera kwa msaada wako KWAKE endelea hivyohivyo 2011.............hata hivyo POLE KWA KUMFAHAMU.
     
  15. T

    Tall JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ana reveal nini? kwani anamwogopa nani?mkuu? sisi wote hatujamjua labda wewe tu mkuu?
     
  16. T

    Tall JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    usifanye kosa tena mkuu la kumpeleka shem kwenye muziki. .......auone muziki kwenye tv tu au mnunulie cd,
     
  17. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo kaka muziki kazi yangu
     
  18. T

    Tall JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwani sisi ni wabaya????? ukitaka kujua sisi ni wema muulize tu jamaa yako KAMA NI MWEMA AU MBAYA JIBU UTALIPATA.
     
  19. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JEMA: nilivunja uchumba uliokuwa hauna mwelekeo

    BAYA: nilichelewa mchakato muhimu sana katika maisha yangu kutokana na kuwa nje ya nchi
     
  20. T

    Tall JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ok,sawa mkuu,hata kama ni hivyo ni lazima uende nae muziki??????? Au unataka upolwe tena na mwanamuziki mwimgine????? Elewa kuna musician wataalamu wa kupora vya watu haipiti sekunda,demu wako keshapagawa, sekunde moja kosa. Wewe kazi yako itakuwa kulima wenzio wanavuna? Unalikubali hilo?????????????? Acha abaki homeee. Ataliaaaa weeee atanyamaza, atanunaaaa, mwisho atacheka. Mwisho wa yote atazoea.
     
Loading...