Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhari sana naombeni tafasiri ya hii

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Duble Chris, Feb 15, 2012.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Leo mchana nimepata kitu kilicho nishutua sana kuwa eti mafisadi baada ya kuona account zao zita taifishwa nje/ndani wameamua kuzihifadhi pesa zao kwenye simu/laini ya kila mmoja wetu. Ambaye kuzitoa hizo pesa inakuwa ngumu/haiwezekani
    Wakuu semeni ukweli wa hii issue

    Piga namba hizi kwenye simu yako (nilijaribu voda)

    *150*55# >>1 >>1

    soma hiyo sms

    kwangu inasomeka " The balance of your account is Sh. 800,000."

    sina account ya m-pesa, tigo-pesa na zingine zote ...............sasa hii maana yake ni nini ?????


    Je ni kweli ????
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Ajabu kwangu nimepiga *150*55# ikaja kitu mbanking sijui future kisha nikachagua nikachagua balance check basi nikapata msg hii: a test account fot you has just been created on MBanking with a starting balance of Shs. 800,000
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    sielewi maana yake hii..
     
  4. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,645
    Likes Received: 1,286
    Trophy Points: 280
    A test account!!
     
  5. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nami nimetest yamekuja majibu hayohayo
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Du!!!!!
     
  7. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hii mbn ya muda sana...mie nimeiona hii...mwaka jana
     
Loading...