Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali changia kujibu swali hili kuonyesha mchango na mtazamo wako

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kibajaj, Nov 2, 2011.

  1. k

    kibajaj Senior Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [HR][/HR]Kwanini kila watu wanapoanza kuhoji kuhusu DOWANS kunakuwa na mgao wa umeme?
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu hutakiwi kuhoji..
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,290
    Likes Received: 11,664
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu za kiusalama wa taifa, inahofiwa watu wakihoji sana itasababisha uvunjifu wa amani.
     
  4. M

    Mat.E Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaweza kuwa ni mradi wa wakubwa wote wa nchi tangu Mkubwa mdogo hadi mkubwa mkubwa!
     
  5. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ili muone umuhimu wa DOWANS kwamba ndo wenye umeme!
     
  6. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sina takwimu!
     
  7. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu ni JINI UMEME, ukimtaja anakasirika
     
  8. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu DOWANS ni kampuni ya wazawa!
     
  9. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    1. Kwa sababu za kiintelijensia
    2. Kwa sababu hela za mfadhili wa magamba lazima zilipwe so mnapigwa mgao ili mharakishe kulipa
     
  10. D

    Deo JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu sasa wamechagua menejimenti mpya ambayo mimi nadhani ni makuwadi wao
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    A typical facebook thread!
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    vithibitisho, usikurupuke. Eti mbona kila siku watu mnazidi kuwa na mawazo finyu? tumezidi kuwa wapikaji wa maneno , ili yatufikishe wapi? mtu anaamka anafikiri jambo ambalo anaona ah hawa wajinga nikiingiza maada hii lazima watachemka sana. Sichangii tena ngoja nikalale.

    Ok, labda katika neno DOWANS , ukiondoa herufi A linasomeka DOWNS, thehe , thehe, thehe, kumbe ukitamka tu DOWANS umeme unapungua nguvu, nilikuwa sujui.

    TUUNGE MKONO JUHUDI ZA SERIKALI JAMANI HVI SASA MGAO SI SANA, VIVA JK.
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii habari ni ya kusikitisha... Lakini sijui kwanini imenifanya nicheke..... Dah! (naona sababu heading ilinitisha)
     
  14. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkubwa mkubwa ndo nani?
     
  15. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Coz ni ciri, ikivuja. Ni balaa
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    mkuu wa kaya
     
Loading...