Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TaESA-TANZANIA EMPLOYMENT AGENCY. Hivi kweli wako serious au...

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by jebs2002, Nov 21, 2011.

  1. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    :embarassed2:Hivi hawa TaESA - Tanzania Employment Agency, Tanzania Employment Services Agency. Ukiingia kwenye website yao, utasikitika mno, hawaja post nafasi za kazi mbali mbali, hakuna post za nafasi za training, workshops hata guidance kwa jobseekers, ka website kako shallow kama website za mashirika na wizara zetu serikalini, nina uhakika mpaka Mh JK anawapa support kubwa tu, ila inasikitisha agency nyeti kama hizi zinavyoshindwa kuweka info za kutosha kwenye websites zao, jariburini muingie zile za DAWASA, TANESCO, TRA au BRELA! Mtaishiwa nguvu kabisa!

    Inasikitisha sana wadau....
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Usikute kuna mshikaji wa JK alikuwa hana job akaamua kumuundia iyo kitu.
    Yaani uwepo wake sio meaniful kwa watz walio wengi
     
  3. d

    david shayo Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nchi ishauzwa jombaa kama hujuani na mtu kuingia serekalin sahau na usamee
     
  4. frank lujaju

    frank lujaju Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeona eeh yaaan inshauzwa
     
  5. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa baadhi yeenu kuona huu uozo! Labda wengine hawaathiriki!
     
  6. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Inawezekana pia, hatujui, na ndio maana ya katiba , raisi awe na kikomo, sio kila cheo yeye anachagua, labda TZ imebadillika na viongozi bado wanang'ang'ania yale ya zamani, je wataweza kuhimili? Au labda labda viongozi wetu wataogopa na kusiikiliza wananchi, ila ukweli tunaojua ni kuwa, hata uwabane wananchi kivipi, kama muda ukifika umefika! Na dalili tunazo, swala ni viongozi kuamka usingizini, na kukumbuka labda wamesahau majukumu yao, ila kweli watafanya hivyo?
     
Loading...