Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabora kuweni wastaarabu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rweye, Oct 17, 2012.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Haipiti miezi2 bila kuuana kwa mapanga,kuchoma nyumba,mikuki n.k kwann nyinyi tu wanyamwezi? ama kwann mnauana ka kuku?
     
  2. M

    Mtoto wa tembo Senior Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko si ndiko walikonyweshwa maji ya bendera...bado wanatumia za jadi,arusha na mwanza ukuileta zako kuna vijitu vinakaa kiunoni,alakini hata hao wanyamwezi watakua wana vijua,ni kile kidubwana yule msomali wenu wa kinyamwezi alipanda nacho jukwaani kumnadi KAFUMU kule tabora alafu matokeo yake jamaa akapokwa ubunge,duh !...ushamba mzigo kweli.
     
  3. L

    Luca Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aise hali ni mbaya hatuna aman sisi tunaoishi huku
     
Loading...