Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taasisi ya Moyo Tanzania yafungwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ericus Kimasha, Jul 10, 2012.

  1. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 454
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Miaka mitano (5) iliyopita, hapa JF kulikuwa na mjadala endelevu mkali sana juu ya ugomvi kati ya Taasisi ya Moyo (THI) na Serikali kupitia Wizara ya Afya. Sakata hili sasa limehitimishwa rasmi kwa kunadishwa kwa mali za THI na huduma kufungwa. Kwangu binafsi hii ni habari mbaya katika mfululizo wa taarifa chungu juu ya matendo ya Serikali kwa Wazalendo wanaojitoa kwa Taifa lao na watu wa nchi yao. Kwa masikitiko makubwa tukio hili linatokea wakati huduma katika Sekta ya Afya zimepolomoka na wadau muhimu wako katika mgomo wa kupigania kuboreshwa kwa mazingira bora ya kazi.

    JF imekua sana. Wanachama wa leo karibu ni zaidi ya mara 15 ya wanachama wa mwaka 2007. Wako waliotoka ujana kuja utu uzima na wako waliotoka dalaja la kukosa taarifa kuja kwenye ulimwengu wa habari (hasa mitandao/simu). Hawa wote wanaweza kuwa hawajui mlolongo wa matukio na historia nyuma ya Watendaji kugoma kuboresha mazingira (vifaa, huduma, maslahi ya watumishi, n.k) au kupolomoka kwa UZALENDO wa kweli. Lakini kwa kupitia mfululizo huu ninahakika kwa kiwango fulani watafumbua mawazo na kupata mitazamo sahihi juu ya yote mawili.

    Enzi za Kumkoma Nyani Giledi Mchana Kweupe!

     
  2. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sheria ni kama utando wa buibui,too strong for the weak and too weak for the stronger!
    Huyu Dr Ferdinand Masau natibu wagonjwa ambalo ni neno zito na huduma ya uhakika.
    Ili kutenda haki ni vizuri tukafahamishwa kwa nini hajawalipa NSSF pango la 6 BILLION tanzania shillings?
     
  3. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 454
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    KOMBESANA,
    Umenena vema na tena sahihi kabisa juu ya sheria. Jibu lako kwa nini deni limetokea, kukua na kushindwa kulipwa linapatikana katika quotes nilizotoa; lakini kwa ufupi limelala katika ahadi na vivutio vya mdomo wanavyohadaiwa Watanzania wanapokutana na Wakuu wetu nje ya nchi.
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Serikali ya CCM kwasababu ya kuishi ki-CULT inaua taaluma za wengine kwasababu wanaogopa watapendwa na

    Wananchi, na kwasababu CCM Viongozi wao ni Dhaifu hao wenye taaluma watachukua Utawala...

    Lakini huyu Dr. Masau alikuja kuisaidia nchi kutopoteza hizo DOLLAR kwenda kutibu watu nje ya nchi; lakini Wizara

    ya Afya Mafisadi wengi 10% ni powerful hadi IKULU wanaijua; they just kill him technologically...

    Sio yeye wako wengi sana... CCM inatakiwa iondolewe Madarakani; kwanini hadi leo hawataki kutatua matatizo ya

    Umeme? Matatizo ya Usafiri Dar? matatizo ya Usafiri Mikoani watu wanakufa? Matatizo ya Maji? ni ULAJI
     
  5. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Taasisi ya Moyo Tanzania yafungwa...mali za pigwa mnada... Jengo apewa mwekezaji angalia katika Picha hapo... kwa maana hiyo kwa sasa Mwendo kwenda India ni kama kawa...?
    Mwenye taarifa za Taasisi hii kufungwa tunaomba atujuze.
     

    Attached Files:

    • THI.jpg
      THI.jpg
      File size:
      38.4 KB
      Views:
      152
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kisa cha kufungwa ni nini?
     
  7. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wameshindwa kulipa kodi ya pango?
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Fundisho ukikopa ujue kuna kulipa
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naona finally Wizara imefanikiwa kumuangusha Dr Shayo ktk huu mradi wake uliokuwa ukiwasaidia sana watu masikini wenye matatizo ya moyo. Baadhi ya Viongozi wa Wizara ya Afya walikuwa hawapikiki kabisa na mmiliki wa hii hospitali, na jamaa waliahidi wangemtia adabu na wamefanikiwa kweli!
     
  10. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,563
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Waliona anataka kuua mradi wao wa India.
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Hivi ndivyo Unafiki na wivu unavyo rudisha nyuma maendeleo.
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    some people think the saying as 'Tanzania is on e-bay' is a joke.
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wanasema usishindane na serikali, lakini si kwa mambo ya kishenzishenzi namna hii. hii ni laana kwa nchi.

    hawa watu wanafurahi sana wakiona mtu anajitangaza kwa tv kuomba msaada wa kwenda kutibiwa india?

    why?
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    So, Interesting... Nimeweka hii topic Mapema kabla yako na imehamishwa kwasababu sio ya KISIASA lakini

    Yako bado ipo hapa ....???
     
  15. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,565
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    ili mjue kuwa selikali iliyojiweka madarakani ipo na inatoa ruzuku apollo indiaaaaaaa!
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tena manesi na madaktari huwa wanafurahia sana wanapoteuliwa kusindikiza wagonjwa India maana huko kwa kipindi chote wanachokaa, kwa siku huwa wanalipwa si chini ya dola 280, Mtu ukikaa zako mwezi, akhaaaaaaa maisha baridiiiiiiiiiiiiiii!
     
  17. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,565
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Naona sasa wamedhamiria kuuwa sekta ya afya nchini baada ya hapo mishen zijiandae, huu ni utekelezaji wa ilani ya chama chetu cha kijani. "Selikali makini ingeungana na huyu dr. Wa myoyo"
     
  18. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,565
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    hizo per diem ni tatizo mkuu
     
  19. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Msiwe wepesi kutupia lawama serikali na watu wengine. Fuatilieni kiini cha mgogoro.
     
  20. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mhindi analitaka ametumia kila njia kuhakikisha anamuangusha huyu mtanzania mzalendo..ndio watanzania tuanteswa na wakuja nchini kwetu kutokana na fedha walizotuibia
     
Loading...