Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa Yah. Babu Dc , kumalizilika muda.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Aug 28, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wana-wa- Bodi mapema leo katika pekuapekua yangu ya nyaraka kadhaa za Jeiefu, nikakutana na mafile kadhaa.
    Ndanimwe kulikua na file zenye title ya SIASA, HABARI MCHANGANYIKO n.k .
    Ili mradi nilikuta kila jukwaa lina file lake.

    Yote kwa yote nikajikuta file lenye title ya ChitChat ndiyo kichwa yangu kikanituma nilifungue.
    Naaam,
    bila ya ajizi nikalifungua, katika peruziperuzi nikakutana na nyaraka iliyomteua Babu muhula wa mwisho kua Mkaguzi.
    Kipengele hicho chasema
    "Mhe. Aspirin umeongezewa muda wa mwaka mmoja kua Mkaguzi, na uteuzi huu utakoma tr 25.07.2012, aidha unakumbushwa upunguze ulevi unapokua makaguzini, kwani inaonekana baadhi ya wakati mipombe ikikuzidi shughuli inakushinda na matokeo vijana wadogo wenye sifa mahiri kama B52, BAGAH, PLATOZOOM wanakukagulia wewe ukiwa bwaksiiii "

    Wadau kwa utambuzi huu ni uthibitisho Babu takrban miezi kadhaa alikua anakagua batili hata leo mbichi kakagua newcomer mmoja!

    Kwa maana hiyo Babu hadi hivi sasa hana leseni ya ukaguzi ama aombe upya kuhuisha leseni yake, au awapishe vijana Mashababi wachukue kijiti !
    Naomba ijadiliwe.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    We kijana jifariji tu. Ukaguzi wangu ni wa kurithishwa tena usio na kikomo till death do me apart lol
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,863
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Babu ya kweli yaliyo andikwa?
    Naomba uthibitishe kama una kibali cha kudumu!
    Kweli babu utamiss ukaguzi na kuna vifaa vipya vinaanguka humu kesho sijui itakuwaje!

     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ina maana nyaraka nilizoziona ni zimeandaliwa na wanaokufisadi au?
    Mimi sina tatizo na wewe unless unipatishie maelezo ya kimsingi nielewe ukweli wa a certain docs .
     
  5. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ugomvi wa nini? Babu Asprin weka gamba hapa! Tukate maneno. Afadhali jeneneke wangu hajaguswa nawe. Love u chwity!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Lo bora imeonekana huyu babu hakuwa na mamlaka hayo maana yeye ni mja ya waliodanganyika na ushawishi wa Baba V kutupiga vita.Love you my baby boy Ronn M
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Erick hebu pita huku unipe fafanuo lako ! Kwamba unazisemea nini hizi nyaraka nilizozibamba sehemu.
    Meanwhile kuna tetesi jioni hii kamkagua tena mtu!
    It means leo 1 kakagua wawili !
    Mi nadhani huyu Babu Dodoso refu linamhusu!
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Yani jeneneke mwandiko wako na wa gfsonwin imefanana mbaya. Wake zangu cacico, Yummy na BADILI TABIA chini ya uangalizi wa Kongosho mashahidi zangu. Pamoja na ushahidi huu usio na mashaka bado kuna watu watabisha. Kuna watu wabishi huku ahera sijapata ona.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hahaha... We na jeneneke mnajichanganya mbaya. Stuka Ronn M, Think! Mambo ya multiple IDs utamtongoza mamako bila kujua. Ohoooo! Usisahau mi ni MOD wa kujitolea.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Shauri zako! Watakucheka watu!
     
  11. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Jamani usiniambie babu Asprin?Kwa hiyo mpenzi wangu hakufanya kosa alichagua copy ya maElena?Mbona ndo nitazidi kujidai na mpenzi wangu Ronn M kama nimembeba ma kipenzi gfsonwin?Baba V,Mamdenyi cijui na Platooz walie tu.
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Hebu tuwekeeni picha kama walivyomfanya yule mjukuu kule majuu ili apate elimu yake.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hahah unanchekesha. Source: Faiza Foxy. Kama unavochemka kumwita mpenzi badala ya mwanao.... Hahaha!....Chezeya ODM weye? Multiple ID bana, utamtambuaje?
     
  14. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
     
  15. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    aaah sasa ndo nimekuelewa babu Asprin kumbe vita yote sababu ni hiyo?ndo man cijui Platzoom pia aliiniita mvinyo wa kale?hahhahaah uwii kweli jamiiforum naipenda.Kwa sababu sasa nimelewa nia zenu hazikuwa mbaya nataka nikwambia vitu vichache tu mimi sio faiza hata ukiangalia id yangu inareprresent something from religion,,then for two years nimeshi sehemu ambayo ukitaka internet unaenda town cafe hiyo nguvu ya kuperuzi ningetoa wapi?mwacheni mpenzi wangu Ronn M akae kwa amani.
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ni zaidi ya uijuavyo..
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    hubby Asprin wanakupiga maweee loh!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    You're suppose to declare conflict of interest ! Before provide your contribution!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Judgement vipi wakikugea wewe hiyo position ya ukaguzi? Lol
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sinaga hobby na hayo makitu ! Wajua mi nimetulia ujue ?
    Hata ile apetite haijawahi nivinjaria !
     
Loading...