Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kuwa Bugando wamesitisha mgomo ni za uongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drgeorge, Mar 9, 2012.

  1. d

    drgeorge Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa iliyotolewa na TBC kuwa madaktari wa bugando wamesitisha mgomo kwa kile walichokiita kuchoka kuburuzwa si za kweli, ni propaganda ya watu fulani kwa lengo la kujisafisha na kuupotosha umma wa watanzania.

    Madaktari hawafanyi propaganda wana madai ya msingi ambayo wanayasimamia, na mgomo bugando upo.

    Kilichotokea ni kwamba, kuna wajinga fulani walibandika kijitangazo usiku wa manane kuwa eti hawataki kuburuzwa na wakajiita G25, nadhani walikuwa wanakumbushia ile ya wabunge waliojiita G55 enzi nzileee. sasa wakati kinajadiliwa hicho kijiujumbe asubuhi kumbe waandishi wameitwa na kupewa kuwa ndo news ya kuripoti hiyo.

    Hakuna hata mtu mmoja aliyejitokeza kuhusika na kijitangazo hicho. Ni upuuzi wa hali ya juu.

    Viongozi waongo ndo wataiangusha hii serikali maana wataipotosha nayo itapotoka na kuchukua maamuzi mabovu na mwisho mpotoko huo unaweza kuzaa mengine

    Chanzo cha habari ni mimi mweneywe, nipo bugando
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    TBC + CCM= 1.huwa cfuatilii coz ni chombo cha propa..
     
  3. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sawa sawa dk gorge.
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani hizi bado ni zama za animal farm. Uongo hausaidii hata kidogo.
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Wakati nchi zingine na serikali zao wakiwekeza kupunguza vifo na kutafuta namna ya kuongeza umri wa kuishi, sisi ndo kwanza tunazidi kujitenganisha kati ya wananchi na serikali. Serikali haiko kwa nia ya kulinda wananchi na uhai wao bali ipo kwa ajili ya kikundi fulani cha watu fulani fulani wenye maslahi yao binafsi.!! Too sad!
     
  6. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Nlitarajia hili tangu nlipoanza kusikia mara sijui mahakama,mara wazee...hili gvt wamezoea kulitumia kama njia ya kupata cha kuadress kwa umma kuwafeva....
     
  7. m

    mubi JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    naomba kujua hivi HBEVDNA test ni bei gani?. Muhimbili wanazo Gastroscope?...Nasikia wanapeleka kupimia Agakhan sijui...Hatari kama ndiyo hivyo kweli doctors wanahaki ya kudai uboreshwaji wa mazingira ya kazi. As a doctor sitapenda kupokea wagonjwa and at the end of the day sina vitendea kazi vya kuwatibia, then I just watch them dying.
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana madokta walitoa onyo mapema juu ya upotoshaji wa habari za namna hii.
     
  9. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hongera Pinda mwana kupinda kwa kuendelea kupindisha ukweli kwa kusema uongo uliopinda
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    propaganda hazizuii mgomo!!
     
  11. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    ni imani yangu kwamba Serikali huwa ndipo pahala ambapo yeyote anaweza kupata ukweli wa kitu chochote. Lakini sio hapa kwetu maskini ukitaka kudanganywa basi nenda serikalini. Mungu tusaidie
     
  12. Marumia

    Marumia JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 649
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  13. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK ameahiriasha kuongea na vizee vichawi vya dar leo, au ndo amedanganywa mgomo umeisha nini?
     
Loading...