Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taa za Barabarani jijini Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Erickb52, Dec 21, 2011.

  1. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamani mi nashangawa na taa za hapa jijini Arusha,huwa haziwaki kabisa usiku na kusababisha katikati ya jiji pawe na giza km nje ya jiji, ila cha ajabu wakiwepo wakubwa,taa huwa zinawaka mapema sana saa kumi na 12 jioni. Hatujui wanabana matumizi au nini kwa kuwa taa ni nzima kabisa. Wanatupunguzia hadhi ya jiji jamani.
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Energy Management System (EMS) at its work.
     
Loading...