Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msnajo, Mar 24, 2011.

  1. m

    msnajo JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,061
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kwa nini jf members mnatumia majina ya ajabu namna hii. Mengine hayafai hata kutamka. Au tunaogopa kujulikana?
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Anza wewe kutumia majina yako kamili.........Mimi nitafuata....
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG] JF Senior Expert Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]


    Join Date : 14th November 2010
    Posts : 2,105
    Thanks 100 Thanked 400 Times in 246 Posts

    Rep Power : 25


    [​IMG] Re: SERIKALI: Katiba mpya 2014

    CHADEMA TUPENI MELEZO HARAKA JUU YA SWALA ZIMA KATIBA MPYA NA
    TUME HURU YA UCHAGUZI

    Tafadhali Mhe Dr Slaa, Mhe Mbowe, Tundu Lissu, John Mnyika na Uongozi wetu Mzima wa BAVICHA pamoja na Matawi yetu kote nchini na Vyuo Vikuu, tupeni majibu sisi wapenzi na wanachama wa CHADEMA kwamba haya ya Oliver Mhaki yatoka wapi na kwa ruksa ya nani tena???

    Chonde tuokoeni na hizi hasira na kinyaa cha ofisi za Waziri Mkuu na Wizara ya sheria: Uongozi wa juu CHADEMA, kama jambo la dharura kitaifa, tunaomba ufafanuzi wenu juu ya hizi KERO ZA KUPIGISHA DANADANA SWALA ZIMA LA KATIBA MPYA NCHINI na vile vile mtufahamishe kwamba mpaka hivi sasa nyinyi wenyewe mnafahamu nini na mmeshirikiswa kiasi gani juu ya SWALA MASWALA NYETI ya:

    1. Tarehe ya muswada kupelekwa bungeni???
    2. Muswada wenyewe huo ni wa aina gani na je unasema kama wananchi tunavyotaka wenyewe???
    3. Haki ya serikali ya CCM kujipangia ratiba ya zoezi hili muhimu sana kwa maisha yetu kitaifa wamepata wapi??
    4. Je, inamaana CHADEMA hamtaki kutii amri yetu wananchi kupeleka mswada wetu kule bungeni kupitia kwa dogo Mnyika???

    NB: CHADEMA tupeni majibu ya uhakika na kwa haraka sana juu ya hili swala ambalo kumbe huko serikalini wameligeuza mdoli. Mungu wangu kumbe hawa CCM wapuuzi hivi?? Ngoja!!!!!
     
Loading...