Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TANMO, Mar 3, 2011.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hili swali nimelikuta kwenye Blog ya Dina Marios.

    Mtazamo wangu:
    Hili suala linawezekana, unapokuwa na mwanamke na mkawa mnaendana vyema kwa maana ya kuishi kwa amani na upendo wa kweli, akili inapata kutulia (stress free) na hatimaye, mtu kuwa na uwezo mzuri wa kufanya maamuzi sahihi hata kwenye shughuli anazokuwa anafanya. Ikiwa ni kinyume, basi mtu atashindwa ku-concentrate kwenye mambo yake kutokana na muda mwingi kuwaza migogoro yake na mpenziwe au migogoro yake binafsi (intrapersonal conflicts) kuhusu mpenziwe, hali itakayopelekea mtu huyo kufanya vibaya kwenye shughuli zake.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Well kua na kismati kupo sana ila inapotokea mtu yuko karibu na mwenzake kiasi cha kuweza kupeana ushauri na kusaidiana majukumu maendeleo yanategemeana na juhudi zaidi!!!Kuna wanaume wengine kwakweli wana potential sema hawana watu wakuwasukuma.....sasa mtu kama huyo akikutana na mwanamke mwenye akili za kumshauri na kumpiga jeki utaona mambo yake yatakavyobadilika!!
    Sasa hapo ikitokea yule mwanamke asiwepo tena yule mwanaume atarudia hali yake ya kawaida.....uwezo anao ila msukumo hamna kwahiyo mambo yote yanarudi kama zamani!!

    Kuna mada kama tatu hivi tumezijadili kuhusu mwanamke anavyoweza influence maendeleo au hata matatizo ya mwanaume!!Zitafute usome!!!
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,yaani saa9 tu nahisi njaa kama sijala siku mbili vile na nimekula fresh tu leo
     
  4. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,055
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    Ugumu ni kujua kuwa mafanikio uliyonayo yanatokana na kismati cha mke wako, utajuaje!? Je wale wenye mali lakini wake zao ni vurugu tupu wao vipi!
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kumbe! shukrani...
     
Loading...