Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali langu kwa Mwigulu huko Arumeru kwenye Kampeni

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yplus, Mar 24, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekusikia kwenye moja ya mikutano ya kampeni za ubunge kumdadi Sioy Sumary kuwa akishinda ubunge,Atarudisha Maelfu ya Ardhi yanayokaliwa na walowezi.

    Swali.
    1.Hiyo Ardhi ilitolewa na nani kwenda kwa hao walowezi?
    2.Ofisi wa waziri mkuu Mwaka 2009 ilitoa Barua ya kutaka Ardhi irubishwe,kwa nini hilo suala lina kigugumizi hadi leo?
    3.Kwa nini hao walowezi wanalipa tshs 6000 kwa heka kila mwaka na wakati wana Arumeru hawana kabisa maeneo ya kulima?
    4.Unaposema Chagueni CCM kwani ndio iliyoshika nchi,Nchi inaongizwa na Serikali ya Jamhuri ya Muungano au Serikali ya Jamhuri ya CCM?
    Waiting for answer from Mwigulu au Fans wake yeyote anieleweshe...

    Nawasilisha...
     

    Attached Files:

  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sikuhizi hata kubrowse humu imekuwa shida kwa Nchemba!
    Tokea issues zao zishtukiwe imekuwa shida sana.
    Siyoi hana uwezo wala maamuzi ya kurudisha Ardhi ya Meru, chama chake ni mtuhumiwa namba moja wa kuuza ardhi ya wananchi kwa walowezi.
    Labda apingane na maamuzi ya chama chake. na hilo hawezi kabisa, jamaa mwenyewe bishoo sana.
    Nimesikia hata kule Iramba wanajua hawana mbunge, ila wana Mzinzi!
     
Loading...