Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la kizushi....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Aug 23, 2011.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Je, ikitokea weekend umaemua kushinda nyumbani na mwenzi wako; yaani mchana na usiku (au kwa masaa 24), na ni dhahiri kabisa kwamba lazima ule...! Je, wewe ungependa kula mara ngapi kwa siku, na kiasi gani kwa mlo?

    Nawasilisha...!
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mara tatu asubuhi mchana na usiku.
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inategemea na hali ya hewa ipo vipi,unaweza ukala hata mara sita(6)
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Uzushi pyua!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Haya lakini hapa bongo mie nakula mara hizo tu
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    inategemea na mlo wenyewe,
    kama ni makande, figiri au mchemsho..............
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nakula kihindi, muda wote nisikiapo njaa. hii haina idadi yaweza zidi 9.
     
  8. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha....! Mmeanza kuwaza za hali ya hewa....!
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hahahaha! Si unajua tena wahindi wanakula mlo afta 1 hour mlo mwingine teh!
     
  10. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    siku nzima nakula msosi maana sisi wengine suala la kula saa nzima sio ishu,kiasi cha msosi ndo ishhu. so kama chakula ni cha kutosha kiasi kwamba uanaweza kula siku nzima basi tutashinda tunakula tu............ haijalishi,mpaka aseme amechoka!!!!!!
     
  11. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nakula nakula nakula nakula tuuuuuuuuuuu mpaka nishibe kwani wewe ungekula mara ngapi? Chai, cha mchana, na usiku pia.
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    kadiri unavyosikia njaa ndivyo unavyokula
     
  13. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    It depends on phyisical fittnes and mind,
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Kama mko wenyewe nyumbani ni kila time tuu na mahali popote sebuleni, jikoni, bafuni , korido ni muda wote
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    mara nne asubuhi, mchana, jioni na usiku.
     
  16. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mara tatu
     
  17. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    inategemea na chakula kilichopo, kama ni kande aah! mara moja tu, coz c unajua kazi ya kutafuna kande? lol. mie naprefer milo mitatu kwa siku, a healthier one, na visnack vya hapa na pale, hope nimeeleweka
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    craaaap!
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    true,....self service bana
     
  20. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    in its kind,...ahahahahhaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...