Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Superstar wengi wanateseka kwenye uzao sababu ya magonjwa ya zinaa yaliowasumbua

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Aug 31, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,528
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Pengine hili hujui si kwambii uachane nao la hasha
    omba umwone dk akusaidie kuna mabinti na makaka wengi masuperstar wameteseka sababu ya kkumwa magonjwa ya zinaa mara kwa mara na wengine kuwa ngumu kupata watoto kama umeoa superstar na una matatizo kjaribu kumwona dk mapema kabla ya kuaribu sehemu za uzazi hii ni kutoka dk mmoja wa eden dispensary anaeongea praisepower hivi sasa
    eid njema
     
Loading...