Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sungura

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by barnabie, Feb 9, 2012.

  1. b

    barnabie Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anayefuga sungura atujuze jaman,nataka kufuga sungura lakin ningependa kujua jins yakuwafuga na kuepusha kupata magonja
     
  2. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tengeneza banda ambalo litakuwa at least one foot toka ardhini na weka wavu kwa chini, hii itasaidia wakati wa kusafisha uchafu, pia ni muhimu kuonana na daktari wa mifugo kila mwezi kuangalia afya ya sungura wako ..............
     
Loading...