Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumaye anapinga ongezeko la posho za wabunge...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STK ONE, Jan 2, 2012.

  1. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimemuona Sumaye akiongea katika kipindi cha dakika 45. Anapinga ongezeko la posho za wabunge. Hili nimeona ameongea la msingi, lakini alipoongelea kuhusu shamba analomiliki KIbaigwa, lina ukubwa wa hekta 300, anadai kuwa halimtoshi kulingana na idadi ya mifugo aliyonayo. Ina maana kama anautaka urais (japo hajasema) anaweza kuongeza hekta zingine mia tatu ili mifugo yake iweze kutosha. Tunaelekea wapi?
     
Loading...