Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suma Lee azungumza jinsi Land Cruiser VX yake lenye thaman ya million 70 ilivyoibiwa Coco Beach

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Money Stunna, Oct 31, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Sumalee.jpg
    Huenda ukawa unaisoma habari hii kwa mara ya kwanza. Story ni kuwa wajanja wameiiba gari ya Sumalee aina ya Land Cruiser VX katika fukwe za Coco Beach jijini Dar es Salaam alikokuwa ameenda kula upepo.
    Kupitia XXL ya Clouds FM, hivi ndivyo alivyosimulia tukio hilo:
    “Nilikuwa Coco nimepaki nikatoka si unajua mambo yetu, na siyo kama walivunja wamefanya kuchukua tu yaani kama gari yao hata mimi sielewi ilikuaje. Mimi ninawaambia hiyo wamechukua, ni gari niliyoipata kwaajili ya Hakunaga, nitaimba nyimbo nyingine zaidi ya Hakunaga na mimi hiyo gari nitaipata kwasababu mimi ni wa hapahapa mjini,wafanye mengine siyo hiyo tu,ni ujinga tu,watalipeleka wapi hilo gari, spare za used zote niko nazo Kariakoo,hakuna mtu yoyote atakayelitaka wala kulinunua watu wanalijua,mwenyewe mimi maskini ,nimejichanga mwenyewe nimechukua gari sio kama nina hela, hiyo gari nilikuwa na uwezo hata wa kujenga nyumba ila nikaamua ninunue gari imeniuma sana.”
    Pole Sumalee.
     
  2. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Pole sana!
     
  3. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Weken magar yenu security alert/alarm, inasaidia kias flan. Mil 70 zimepotea kirahis kuliko muda uliotumia kwenye hakunaga. Pole
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    asante nishapoa,hahahaaa,hao watu anasema inaonyesha walikuwa wanamfatalia sana sababu watu waliokuwepo karibu wanasema awakuvunja walifungua mlango kawaida tu na kuwasha na kuondoka
     
  5. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,451
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180

    Asijisifie ye ni wa mjini...
    Ye katoka kwao Tanga huko na kaja Dar akawa hajapokelewa mpaka alipopigwa juzi ndo kakaribishwa.
     
  6. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Ahahahha,, hakunaga.. jamaa si wa Tanga huyu? Mbona anasema wa kudasalama.. ahahah
     
  7. h

    haba na haba Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Huyu wa tanga ila kakulia Dar jamani pale misheni kota kariakoo
     
  8. S

    SHERRIE Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usikurupuke mkuu.
    Sumalee kazaliwa dar, maisha yake yoooote kaishi kariakoo, primary kasoma mchikichini na mpaka sasa bado anaishi k'koo.
    Huwa anasema katokea Tanga coz ndo asili ya baba yake na wazazi wake walihamia huko baada ya kustaafu.
    Chukua hiyooo.....

    Pole Hakunaga, litarudi tu hilo kama la Khadija Kopa.
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,451
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180

    Sasa kati yangu na yeye anayesema wazi kuwa katokea Tanga je nani kakurupuka?

    We nawe kweli kitumbua...huivi mpaka ugeuze huku unachomwa
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Yaani anatembeza ka 70 M kake barabarani bila comprehensive insurance? Kweli hakunaga.
     
  11. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    siyo kila siku asubuhi wabongo kwa kubadilika? unaweza toa singo nyingine na isifanye vizuri////
     
  12. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,137
    Likes Received: 1,463
    Trophy Points: 280
    jikaze braza hivi ndivyo ilivyo mitaa
     
  13. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    ni vizuri kununua gari la million la 70,lakin kabla ya kununua gari la million 70 uwe na gari lingine kwanza ata la million 12-15,siyo pesa yote ukipata unanunua gari,ata wasanii wa nje ambao wana,gari za bei mbaya,awakununua pesa yote gari walianza taratibu,kwa hiyo million 70 angepata gari 4 tena nzuri za million 17.5,ajipange
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    afu kama hivyo ilivyoibwa moja angekuwa amebaki na tatu. si ndio jamani!
     
  15. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    habari ndiyo hiyo angekuwa na 3
     
  16. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mnampangia tu matumizi nyambafu
     
  17. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    sasa ona amekosa yote,amenunuua gari million 70 ata insurance ameshindwa kuweka,pesa yote unayopata utatoaje yote ununue gari ubak mtupu,fikiria mara mbili,ndio maana nilisema ni vizuri kununua gari million 70 ata billion 1,lakin kabla ya kununua ujipange kwanza siyo pesa yote kununua gari
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    pia kuna item worth value na sold price..Vitu viwili tofauti hasa linapokuja Suala la Magari used...mpaka 25m unalipata
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahahha mkuu unapokea pole kwani wewe ndiye Sumalee..................?
     
  20. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Si aende tanga kwa babu akapige nyanga!
     
Loading...