Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sukari

Discussion in 'JF Doctor' started by stephot, May 18, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,013
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Naombeni msaada wataalamu wa JF,sukari katika mwili wa binadamu katika hali ya kawaida inatakiwa iwe kiwango gani,kwa vipimo vya Hospitali!na ni vitu gani ukifanya vinaweza kusababisha sukari yako kushuka,na inapokuwa imeshuka unatakiwa kutumia nini ili uweze tena kuirudisha kwenye hali yake ya kawaida!
     
  2. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    http://maajabuyamaji.net/maajabu/kisukari/
     
  3. B

    Bichau Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa uwelewa wangu na tatizo la ugonjwa tajwa nilionao, kwa kawaida inatakiwa iwe kati ya 4-7. Ikishuka basi una maradhi hayo na ili ipande kula tembe 1 ya tende au kinywaji cha soda aina ya Fanta.
     
Loading...